Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 20000 NB ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกิน 20000 NB ตัวไหนดีครับ

ตามหัวข้อเลยครับ งานที่ใช้ก็มีอะไร
    ms-office ทั้ง เวิร์ด เอ็กเซล เพาวเวอร์พ้อยน์
    มี wireless lan ด้วยก็ดี เผื่อไว้เข้าอินเตอร์เนต (พ่วงกับ PC ที่บ้าน)
    ถ้ามีไดรฟ์ที่เขียนแผ่น dvd9 ได้จะเยี่ยมมาก (มีไหมครับในงบขนาดนี้)
    ดูหนัง ฟังเพลงนิดหน่อย

พอจะมีตัวที่อยู่ในงบไหมครับ

ปล.wireless lan กับ wi-fi มันเหมือนกันไหมครับ

Acer HP Compaq BenQ น่าจะมีนะครับ CPU คงได้ประมาณ Celeron M หรือ Sempron บางรุ่นอาจมี DVD Writer ไวร์เลสแลน(WiFi)น่าจะมีหมดแล้วสมัยนี้ ลองหาดูตามราคาครับคงอยู่แถวๆ สองหมื่นต้นๆ

Comment

ตัว compaq v3443AU ครับ เป็น AMD 64 x2 TL-56 ราคา พันทิพย์ วันนี้ 21000 คับ

Comment

ตามลายเซ็นผมครับมือ1ที่ซอฟเวิลด์20900บาทไม่รวมvat ครับ กล้อง1.3m ด้วย

Comment

กล้อง 1.3 นี่แยกนอกตัวเครื่องใช้ป่าวคับ มันไม่ได้ bliud in ใช่ป่าวคับ เพราะผมงง ไม่เคยเจอ campaq 14 นิ้วมีกล้อง มีแต่ 12 นิ้วอะคับ ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านคร้าบบ สิ้นเดือนนี้จะลองไปเลียบๆเคียงๆดู

Comment

กล้อง 1.3 ติดในตัวเครื่องนะครับ เป็น acer รุ่นใหม่ gemstone ครับไม่ใช่คอมแพค

Comment

Working...
              X