Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับเรื่องลำโพง เข้ามากันหน่อยน้าาาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับเรื่องลำโพง เข้ามากันหน่อยน้าาาา

คือผมสนใจลำโพงตัวนี้อยุ๋ได้ไปลองฟังมาเสียง เบสนุ่มลึก ได้ใจมากครับ เพื่อนที่มีประสบการณ์ ช่วยคอมเม้นให้หน่อยครับว่าเป้นไง หรือเวาะเข้ามาดูก็ดันให้หน่อยนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

หรือมีตัวไหนแนะนำก้บอกกันได้ครับ อย่าบอกนะครับว่า boston ผมหาอยู่ ตั้งนานแล้วครับเลยไปหาตัวอื่นอยู่
    Attached Files

boston เลิกสายการผลิตไปได้สองปีกว่าแลวครับท่าน หาของใหม่คงยาก(มาก)

Comment

ทราบดีครับ ว่า boston เลิกผลิตไปแล้วเลยมาลองดูตัว ฟิลิปนี้ แทน

Comment

ชอบก็เอาเลยครับ"เรื่องเครื่องเสียงต้องลองเองถึงจะรู้"

Comment

ขอถามหน่อยได้มั้ยอะครับว่า ยี่ห้อ creative 2.1 ch ราคาประมาณ 1500 อะครับ มันดีป่าวครับ

Comment

ใช้กับ sound อะไรครับ

Comment

Originally posted by wongsathornp View Post
              ขอถามหน่อยได้มั้ยอะครับว่า ยี่ห้อ creative 2.1 ch ราคาประมาณ 1500 อะครับ มันดีป่าวครับ
              ถ้า SBS370 ส่วนตัวผม ไม่ค่อยดีนะ ถ้าไม่แคร์เรื่องเสียงมาก ก็พอได้ครับ เบสมันแปลกๆอ่ะ ออกก้องๆพิลึก

ว่าแต่ ของSaag ก็ดีนะครับ

ถ้าจะเอาจริงๆ ลองฟังแล้วถูกใจ ลำโพงชุดนั้นละ ที่ท่านควรซื้อครับ ไม่ใช่แค่สวยอย่างเดียว เบสออกแหลมจัด บางทีฟังแล้วหงุดหงิด(บางคนชอบ เช่นเพื่อนผม)

Comment

ใช้ 2Zs ครับผม วันนี้ไปลองฟังมาแล้วชอบครับเลยมาถามเพื่อที่มีประสบการณ์ เพื่อ จะมีคนคอมเ้มนครับ

Comment

เดินๆที่1000ทิพ ผ่านร้านsumsung เห็นมันชอบเปิดเพลงดังๆเห็นลำโพง2.1ราคาไม่ถึง2000 เสียงเบสพอใช้ได้โดยรวมๆดังดี ว่างก็ลองไปฟังดูนะ

Comment

เอาครับพรุ้งนี้จะไปซื้อแล้วแนะนำกันหน่อยครับ

Comment

เคยแต่ลองฟังที่ร้าน ผมชอบเสียงเบสตัวนี้เหมือนกัน ฟังแล้วไม่ค่อยลำคาญ

Comment

ผมชอบของจีนแดงอะ จขกท

Comment

ถูกหู เป็นพอ

บางทีราคาไม่ถึงพัน ก็อาจจะถูกหูกว่าราคาหลายพันก็ได้

Comment

Working...
                          X