Announcement

Collapse
No announcement yet.

Stock 478

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Stock 478

ทำไมพัดลมรันแค่ 2800 rpm
    ให้แรงขึ้นได้ไหม จาฬช้ชั่วคราวน่ะครับ อยากลากไกลๆ

ใช้เมนบอร์ดของอะไรครับ รุ่นไหน ?

Comment

Abit ai7 ครับ
      ทำไงพัดลมก็หมุนไม่เกิน 3000 รอบ
      ขนาดตั้งว่าให้เกิน 50 องศา หมุน สูงสุด มันไม่ทำตามแฮะ ขนาดตอนนี้ 65 องศาแล้ว ต้องเปลี่ยนซิ้งแระ ต้องการลลาก

Comment

Ninja+ , Ultra120 , hyper6+ , zalman 9500 led , Gigabyte 3drocket II , Scythe infinity , XP120

ชอบตัวไหนเลือกเอาตามงบเลยครับ โอได้ทุกตัวแน่นอน

Comment

เปล่าครับ อยากรู่ว่ามันทำได้ไหม ให้หมุนเร็วๆน่ะ

Comment

ลองปรับแรงดันไฟดูครับ

Comment

ยัดเต็มที่ 12 v ไม่ไป ต้องการให้พัดลมหมุนซะ 4000 อะ อยากคลีอก

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                Ninja+ , Ultra120 , hyper6+ , zalman 9500 led , Gigabyte 3drocket II , Scythe infinity , XP120

ชอบตัวไหนเลือกเอาตามงบเลยครับ โอได้ทุกตัวแน่นอน

Scythe infinity ชอบตัวนี้ที่ซู๊ดแต่ยังไม่มีขายแฮะ ลองมาก็นินจาอ่ะ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
                  Scythe infinity ชอบตัวนี้ที่ซู๊ดแต่ยังไม่มีขายแฮะ ลองมาก็นินจาอ่ะ
                  10ไปป์ช่ายมะ
                  อ้าวลายเซ็นบอก Coolermaster ที่1 ในใจ อิอิ

Comment

Originally posted by top41 View Post
                    ทำไมพัดลมรันแค่ 2800 rpm
                    ให้แรงขึ้นได้ไหม จาฬช้ชั่วคราวน่ะครับ อยากลากไกลๆ
                    ง่ายที่สุดที่ขอแนะนำคือ ....

เปิดฝาเคส .. เอาฮาตาริเป่า(เปิดเบอร์ 3 เลยนะ)

Comment

Originally posted by top41 View Post
                      10ไปป์ช่ายมะ
                      อ้าวลายเซ็นบอก Coolermaster ที่1 ในใจ อิอิ
                      อุ๊ย...ตาย...ว๊าย...กรี๊...ด คะ อาย อ่ะ ตะ เอง ความคิดขัดแย้งกะลายเซ็นต์ซะนี่

Comment

Originally posted by pod View Post
                        ง่ายที่สุดที่ขอแนะนำคือ ....

เปิดฝาเคส .. เอาฮาตาริเป่า(เปิดเบอร์ 3 เลยนะ)
                        เห็นด้วยครับ

แต่ถ้ารำคาญเสียงลม แนะนำ พัดลมยี่ห้อ MIRA ที่มันมี 5 ใบพัด รับรองเงียบกว่าแน่นอน

Comment

อะนะ

Comment

Working...
                          X