Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยปัญหาเกิด เพราะเปลี่ยนมาใช้ hd2900xt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยปัญหาเกิด เพราะเปลี่ยนมาใช้ hd2900xt

ทามมาย core /mem มานวิ่งเท่านี้ ท่านผู้รู้เข้ามาบอกที 507/514 เองง่ะ
    แถม ลองเล่นเกมส์แม่งกาตุกอย่างแรงง่ะ
    เปลี่ยนมาใช้ driver 7.9 ก้อยังเหมือนเดิม

ช่วยผมด้วยคร้าบ

ง่าเงียบเหงา

Comment

507/514 นี้มันค่า2dครับ ค่า3d743/1656 ใช้rivatuner2.03gเช็ดครับ เกมอะไรที่กระตุกครับ ลองคาร์บอนดูครับภาพสวยและแสงเงาดีกว่า8800
      Last edited by sc; 16 Sep 2007, 08:53:02.

Comment

เล่นเกมอะไรเหรอครับ
        ผมว่าปันหาไม่น่าจะอยู่ที่การ์ดแล้วนะ

Comment

อ่อ nfs most wanted อ่าครับ มานปรับลดรอยหยักบ่อได้ อ่าคัฟ - -

Comment

เกมส์อื่นปรกติคัฟ - -

Comment

ปรับ AA ไม่ได้ นี่ผมไม่แน่ใจว่าอาการเดียวกับ Test Drive Unlimited รึป่าวนะคับ ถ้าปรับ AA จาก CCC แล้วมันจะไม่ทำงานกะบางเกม ปิด AA ที่ CCC แล้วเปิดที่ option เกมดูคับ

Comment

ก้อ แบบนี้แหละครับ ATI 2000 Series Bug Game มันเยอะ ทำใจ+อดเอาครับ ไครเล่น ATI เจอทุกราย ถ้าคุณตัดสินใจซื้อมาแล้ว แต่ถ้าคุณเป็นพวกรำคาญ ไม่ชอบแก้โน่นนี่โหลดแพทแก้ให้จุกจิก ก็ลองไปปล่อย แล้ว เล่น nvidia ดีกว่าครับ

Comment

Working...
                X