Announcement

Collapse
No announcement yet.

หวัดดีครับ เพิ่งสมัครสมาชิก อยากรู้เรื่องS41ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หวัดดีครับ เพิ่งสมัครสมาชิก อยากรู้เรื่องS41ครับ

สวัสดีครับ

พอดีสนใจBenq S41 322 อยู่ครับ ว่าจะไปซื้อสัปดาห์หน้านี่ละ

เห็นเพื่อนๆในนี้มีคนใช้กันหลายคน
    เลยอยากสอบถามว่า มีใครลง vista แล้วเล่นเกมพวก Lost plant หรือ Bioshock ได้ไหม

เพราะในนิตยสาร Future Game เค้าบอกว่าเล่นไม่ได้ เพราะไดรเวอร์ยังไม่มี

ขอความกระจ่างด้วยครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับ

หรือหากจะลง xp ไดรเวอร์การ์ดจอมันสมบูรณ์หรือยัง หรือต้องเอาของ 8600 gt มาใช้ก่อนอยู่เหมือนเดิม .....

ไดร์เวอร์ 8600GS มันก็มีนะครับ อยู่ที่เทคนิคการลงของแต่ละคน

Comment

แล้วตกลงเครื่องนี้มานเล่น lost planet ได้หรือป่าวครับ

Comment

เล่นได้ครับลองแล้วมันส์มากๆแต่ยากโคตรๆ

Comment

Originally posted by watitta View Post
          เล่นได้ครับลองแล้วมันส์มากๆแต่ยากโคตรๆ
          เครื่องลงวินโดรว์อะไรอ่ะครับ แล้วปรับโหมดไหน แล้วลื่นป่าวอ่ะ

Comment

Working...
          X