Announcement

Collapse
No announcement yet.

็HDD WD รุ่น740GB 10000 รอบ มีขายที่ใหนบ้างครับ เอาที่มีของ ต้องการ 4ตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็HDD WD รุ่น740GB 10000 รอบ มีขายที่ใหนบ้างครับ เอาที่มีของ ต้องการ 4ตัวครับ

ผมเห็นลง HWH แต่ถามแล้วก็ไม่มี ไครใช้อยู่ ซื้อกันที่ใหนครับ ผมต้องใช้ในวันอาทิตย์นี้ครับ รบกวนบอก ใหนนะครับ
    หรือมีเบอร์โทรร้านที่จะซื้อด้วยจะดีมากๆ ครับ จะได้โทรไปถามก่อนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อีกนิดครับ 740GB คือ 74 กิก ครับ เห็นที่ใหนมี บอกผมหน่อยนะครับ หรือท่านใดไปพันทิพ ละก็ถามให้ที่ เอา 4 ตัวครับของใหม่นะครับ

Comment

ลองถามบิสิเทคดูไหมท่าน ไม่ก็ให้เจ้บ๊วยช่วยหาให้ น่าจะได้

Comment

เอาไปทำเรดหรือครับ ตัวแรง ทำเรดด้วย นึกเห็นภาพแล้ว อุ..แม่เจ้า..เหวย

Comment

หาไห้หน่อยได้ใหม่ครับ ท่าน O-MAN
          คือไม่ใช้คอมผมหรอก

น้าผม ไปหิ้ว E6800 กับแรม มาจามนอกนะ เข้าบอกต้องการ ของแรง ผมก็หลุดปาก RAID 0กับไอ้ 4ตัวที่บอกไป เขาฟังราคาแล้ว ดันเอาเฉยเลย บอกใหืผมไปหามา ให้ตังมาแล้วด้วย

เดือดร้อนผมอีก

ผมก็ยังนึกไม่ออกเหมือนกันว่าจะขนาดใหน ก็ยังไม่เคยเจอแบบนี้เหมือกัน
          เดียวจะเอาผมมาฝากถ้ามีเวลา ท่านไดอยากเห็นก็ ช่วยผมหาแล้วกันครับ

Comment

เหอะๆ ดีนะไม่แนะนำให้ใช่้ Raptor SCSI 1000rpms

หุหุ อันนี้สุดยอด HDD เลย (ราคาน่ะ)

Comment

- - ลูกนึงก้อเฉียดๆหมื่นละนี่ X6800 อีก - - รวยชิบ

Comment

Sysnex (Thailand) Co., Ltd. Tel. 02-553-8888

บริษัท เอ แอนด์ แอล คอมพิวเตอร์จำกัด
                โทร 0-2685-8800
                http://www.a-lcomputer.com/

ลองโทรไปสอบถามนะครับว่ามีสต๊อก หรือส่งไปที่ใดบ้าง น่าจะเร็วกว่าหาตามปลายสาย ของแพงจริง 6000/ตัว ได้หรือเปล่านี่ อุ อุ อยากเห็นๆ

ตัวใหม่ก็เร็วนะครัีบ WD Raptor 1500AHFD 250GB 10,000 รอบ 16MB Buffer ราคา/พื้นที่ น่าสนใจกว่าเยอะ ความเร็วเข้าถึงข้อมูลสำหรับหารเขียนแค่ 4.8ms อ่านเขียนเฉลี่ยเวลาเข้าถึงที่ 8.0ms ที่ 73.74-72.74MB/S **เอาไว้เป็นตัวเลือกให้ท่านครับ**

อย่างว่าตัว 740GD (เน้น ระหัส GD นะครับ มี 36.7GB กับ 74GB นี่เป็นตำนานจริงๆ)

อ้อ........ อีกอย่าง ระวังเรื่องความร้อนนะครับ

-------------------------------------------------
                ล่าสุด ราคาไม่ทราบรวม Vat หรือยังครับ

http://diy.alinkcorp.com/price_list/price.asp

WESTERN DIGITAL WD 740 GD WESTERN HD WD 740 GD 74 GB SERIAL ATA150 10000 RPM 5 ปี 6,377 บาท
                Last edited by O-Man; 26 Oct 2006, 13:45:21.

Comment

ขอบคุณครับ เดียวโทรไปถามก่อน ถามเจ้าของเงินด้วย 5555

Comment

เท่าที่จำได้ WD Raptor 1500AHFD 10,000 รอบ 16MB Buffer ตัวนี้ มัน 150 GB นะครับ ราคาก็ 9xxx - 10xxx โดยประมาณ ครับ

Comment

Working...
                    X