Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าใส่แรม 3 ตัวมันจะเห้นเป็น Dual เปล่าคะ ถ้าไม่แต่...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by เอก(โอโซน) View Post
    งุงิ งุงิ
    Dual แปลตรงตัวว่าคู่
    แต่แรม 3 แถวมันคี่
    หรือว่าแรมมันกลายร่างแบบเจ้าของหว่า
    อ่านะ

Comment

Dual = คู่
      งี้ คี่ กะ ต้อง Triple *0*

Comment

แหมมันอาจจะมองทีี่ Layer ก็ได้ แบบว่า รวมกันแล้วเป็น คู่ Dual

Comment

เอ แปลกเนอะ พึ่งรู้นะเนี่ย ว่าเป็นกับ P35

Comment

ดันคะ

Comment

อุอุ นี่ ก็ Dual โฟร์ - มดดดด นอกเรื่องนะตะเองงงงงง ..... เอิ๊ดๆๆๆ

Comment

ลองใช้โปรแกรม Test Bandwidth ดูก็ดีครับ ว่าตกลงมัน Dual หรือไม่ Dual

แบบนี้ใส่ตัวเดียวมันจะ Dual ไหม

Comment

Originally posted by Jose Padilla View Post
                  ลองใช้โปรแกรม Test Bandwidth ดูก็ดีครับ ว่าตกลงมัน Dual หรือไม่ Dual

แบบนี้ใส่ตัวเดียวมันจะ Dual ไหม
                  โปรแกรมอะไรเทสคะ

Comment

ยัง งี้เรียกว่า Tripleแล้วครับ ram 3ตัว หุหุ

Comment

รอต้นปีหน้าซื้อมาลองมั่งดีกว่า ดู P5K-SE ดีกว่า ไงต้องขาย RAM ททิ้งแล้ว ก็ซื้อ DDR2-667 มา 3 ตัวเลย

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                        โปรแกรมอะไรเทสคะ
                        Sisoftsandra ครับ เขียนถูกไหมหว่า

Comment

Working...
                        X