Announcement

Collapse
No announcement yet.

FreeRam XP Pro 1.52 ใช้.......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FreeRam XP Pro 1.52 ใช้.......

FreeRam XP Pro 1.52 ใช้.......งานอย่างไรรบกวนท่านเทพทั้งหลาย
    Attached Files
    Last edited by tork 9999; 17 Sep 2007, 12:18:37.

เคยใช้ทีหนึ่งครับ แต่เลิกใช้ละ
    ตอนมันรันเรียกแรมเราให้คืนมาดังเดิม เล่นเกมส์แล้วมันกระตุกนะ 555+

Comment

มันจะใช้เรียกแรมคืนนะครับ ประมาณว่าโปรแกรมทำความสะอาดแรมนะครับ แต่ว่ามันจะมีจุดที่ตรวจอยู่นะครับ คือถ้ามันตั้งน้อยสุดไว้ที่ 14 เม็ก พอแรมเหลือน้อยกว่า 14 เม็ก มันจะทำการเรียกคืน คนที่เล่นเกมส์กระตุกแน่ะครับ เพราะเกมส์ใช้แรมเต็มที่ ผมใช้งานแค่ photoshop ยังอารมเสียเลยครับ เอามันออกไปแล้ว

Comment

thank.....ขอบคุณท่านทั้ง2มากๆ
        Attached Files

Comment

ตกลงมันช่วยให้ดีขึ้นในจังหวะไหนตอนไหนบ้าง หรือแย่ลงจนไม่มีดีเลย..

Comment

Working...
          X