Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดอะไรขึ้นกับ Gushare.com ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดอะไรขึ้นกับ Gushare.com ครับ

วันนี้ผมเข้าเว็ป Gushare แล้วขึ้นหน้าจอตามข้างล่างอ่ะครับ เป็นอยู่เว๊ปเดียว เว๊ปอื่นๆก็เข้าปกติครับ ลองFormat เครื่องใหม่แล้วก็ยังไม่หาย รบกวนผู้รู้ช่วยแก้ปัญหาทีครับ

Last edited by leng_boy; 18 Sep 2007, 02:28:11.

รูปไม่ขึ้นอ่ะครับตอนนี้ผมก็โหลดอยู่นะครับโหลดได้ปกติ

Comment

ผมว่าเป็นกะเครื่องคุณหละมั้ง คล้ายๆพวกสปายแวร์อ่ะ ชอบมีเว็บโฆษณาแนวเนี่ยะโผล่มาบ่อยๆ

Comment

Working...
      X