Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับเกมส์ Bioshock หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับเกมส์ Bioshock หน่อยครับผม

หลังจากผมลงเกมส์เสร็จแล้วมันขึ้น แบบนี้ครับ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงครับ
    Attached Files

เป็นเหมือนกันเลย ของผมเป็นในวิสต้าแต่เอ็นพีเล่นได้ปกติไม่มีปัญหา

Comment

ลองUninstall ออก แล้วลงใหม่ดูครับ

Comment

เล่นได้แล้วครับทั้งวิสต้าและเอ็กพี ผมลงโปรแกรม AGEIA PhysX ที่แถมมากับแผ่นเกมส์ Ghost Recon Advanced Warfighter 2 ลงแล้วเล่นได้เฉยเลย ลองถอนโปรแกรมออกก็เล่นไม่ได้เหมือนเดิม ลองหาโปรแกรมนี้มาลงดูครับ

Comment

เล่นได้แล้วครับทั้งวิสต้าและเอ็กพี ผมลงโปรแกรม AGEIA PhysX ที่แถมมากับแผ่นเกมส์ Ghost Recon Advanced Warfighter 2 ลงแล้วเล่นได้เฉยเลย ลองถอนโปรแกรมออกก็เล่นไม่ได้เหมือนเดิม ลองหาโปรแกรมนี้มาลงดูครับ
          มันเป็นโปรแกรมไว้สำหรับอะไรอ่ะ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

โปรแกรมสำหรับคำนวณค่าฟิสิกส์มั้งครับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
              มันเป็นโปรแกรมไว้สำหรับอะไรอ่ะ อยากรู้เหมือนกัน
              ไม่รู้เหมือนกันครับรู้แต่ว่าลงแล้วมันเล่นได้แต่พอถอนออกก็เล่นไม่ได้

ใครรู้ว่าตรงนี้มันผ่านได้ยังไงบ้างครับ ไปที่ห้องที่มีตอปิโดแล้วมันให้มาที่นี้แล้วทำยังไงต่ออ่ะ

Comment

เห็นโต๊ะ ที่อยู่ในรูปมะครับ จะมี สวิทอยู่ ข้างโต๊ะด้านซ้ายมือ ลองสำรวจดู ครับ

Comment

ปวด เวียนหัวมากเล่นเกมนี้

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                    เห็นโต๊ะ ที่อยู่ในรูปมะครับ จะมี สวิทอยู่ ข้างโต๊ะด้านซ้ายมือ ลองสำรวจดู ครับ
                    ขอบคุณครับผ่านได้แล้ว

Comment

ช่วยด้วยครับ bioshock เข้าไม่ได้ ไม่มีอะไรขึ้นมาด้วย แปลกมาก ช่วยหน่อยนะครับ

ป.ล. อยากเล่นนนนนน

Comment

เมื่อวานก็ลองลงดู ผ่านหมด เหลือแต่โหลดpatchอ่ะ ช้าโคตร ไม่ขึ้นเลย....กำ เดี๋ยวลองใหม่

Comment

ไม่ได้ cap รูปมาให้ผมติดอยู่ตรง ที่มันมีลิฟตรงกลางครับ แล้วให้ใส่ pass ประตูไม่เจอ ขึ้นไปชั้น 3 บันไดขาด ด่านนี้หลังจาก ฝาดหน้าพี่หนวดด้วยไม้กอล์ฟมาแล้วอะครับ พอจะรู้ไหมครับว่า pass ประตูไรครับ

Comment

เล่นกัน เกือบจะจบ แล้วนิครับ
                            ผมยังวนไปวนมา ที่เดิม ที่มันให้ฆ่าตัวอะไรสักอย่างพอมันตายแล้ว ศพมันจะเรืองแสง(สีเหลืองๆ) แล้วก็มีกล้องไม่รุ้ให้ไปถ่ายอะไร พอจะทราบไหม อิอิ

Comment

ถ่ายตัวเหลืองๆเรืองแสงนะละ ไม่อยู่ไม่ก็ตัวหรอก แล้วมันจะให้ไปที่ใหม่

Comment

Working...
                              X