Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Wnidows Media Player 11 แล้วเด้ง Error ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Wnidows Media Player 11 แล้วเด้ง Error ครับ

คือว่าผมลงวินโดว์ใหม่ แล้วทีนี้ก็เลยลง Windows Media Player 11 ที่โหลดมาจากเว็บ
    ซึ่งผมก็ได้แคร๊กวินโดว์แล้วเลยคิดว่าน่าจะลงได้โดยไม่มีปัญหาแต่ลงแล้ว
    เวลาเปิดโปรแกรมมันจะเด้ง Fatal Error ตลอดเลยครับ
    ต้องแก้ไขยังไงดีครับผม

งั้นลองเข้าเว็บไมโครซอร์พเพื่อตรวจสอบวินโดว์ก่อนครับ ถ้าผ่านแล้ว ลองลงใหม่ยังไม่หายอีก ก็น่าจะลองโหลดตัวอื่นมาลองใหม่....

Comment

Working...
    X