Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bluetooth มันจะให้ใส่ PIN Code อะไรครับ.. NB 2เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bluetooth มันจะให้ใส่ PIN Code อะไรครับ.. NB 2เครื่อง

คือไม่เคยเล่น Bluetooth นะครับ.. มีNB 2เครื่อง ของเองกับของเพื่อน.. พอลงไดรเวอร์กับซอฟแว์ ของบลูทูธเสร็จก็ลองเปิดโปรแกรมขึ้นมาดู.. ระหว่างNB 2ตัวที่วางใกล้ๆกัน มันก็ต่างคนต่างเจอกันแล้ว ทีนี้ว่าจะกดเข้าไปที่เครื่องทางซ้าย ชื่อ cherryIII มันจะให้ใส่ PIN Code อะไรหรือครับ.. แล้วไปที่อีกเครื่อง1ก็จะให้ใส่ PIN Code เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะใส่อะไรครับ.. หุหุ. ไม่เคยเล่นเลยคับ บูธ้งบูทู้นี่..

อันล่างเป็นสินน้ำใจ.. อิอิ... ใครรู้บ้างว่าเป็นที่ไหน แล้วตอบด้วยนะครับผม.. ขอบคุณๆ..
    Attached Files
    Last edited by hornetpc719; 18 Sep 2007, 02:11:01.

เป็นการ connect กันระหว่าง เครื่องหนุ่งกับเครื่องหนึ่งครับ

เครื่องแรกเราใส่ 0000

เครื่องที่สองเราก็ต้องใส่ 0000

ครับ (ใส่เลขให้ตรงกันก็ใช้ได้แล้วครับ)

Comment

Originally posted by ounmail View Post
      เป็นการ connect กันระหว่าง เครื่องหนุ่งกับเครื่องหนึ่งครับ

เครื่องแรกเราใส่ 0000

เครื่องที่สองเราก็ต้องใส่ 0000

ครับ (ใส่เลขให้ตรงกันก็ใช้ได้แล้วครับ)
      ถึงบางอ้อแล้วครับ.. ขอบคุณมากๆนะครับ

ข่างล่างไว้ดูเล่นครับ L2 ต่างกัน
      ทุเรียน X2 HDD160GB, 512*2/667DDR2 2หมื่น
      2คอร์ HDD120GB, 512*1/667DDR2 3หมื่น
      Attached Files
      Last edited by hornetpc719; 18 Sep 2007, 09:50:46.

Comment

ใส่ให้ตรงกันก้จบแล้วครับ

Comment

ืnotebook รุ่นเดียวกันเลย

Comment

Originally posted by pingpui View Post
            notebook รุ่นเดียวกันเลย
            คนละรุ่นเดียวกันครับ.. Series V3000 ตัวหนึ่งใช้ C2D อีกตัวใช้ ทุเรียนครับ..

Comment

หุๆ C2 เร็วกว่าเห็นๆเลยนะหนะ

Comment

Working...
              X