Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอรุ่นไหนซับพอต Dx10บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอรุ่นไหนซับพอต Dx10บ้างครับ

กาดจอรุ่นไหนซับพอต Dx10บ้างครับ หรือมีกาดจอรุ่นไหนแนะนำก้อบอกทีนะครับ เอาไว้เล่นเกมอ่ะครับ

GeFore ซีรี่ย์ 8 ขึ้นไปครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      GeFore ซีรี่ย์ 8 ขึ้นไปครับ
      ATI 2xxx
      ไม่แน่ใจว่า x1xxx ด้วยหรือเปล่า

Comment

ATIตระกูล2xxxไม่supportเหรอครัย ฝากถามหน่อย

Comment

hd2xxx ก็รับ ครับ

Comment

ถ้างบมีไม่เยอะแนะนำหน่อยครับเอาที่ซับพอตdx10ราคาไม่แพงมากอ่าครับหรือยังไงบอกที

Comment

การ์ดที่ Support DX10
              - Nvidia GF 8xxx
              - ATi HD 2xxx
              งบไม่มากท่านมีเท่าไรเหรอครับ จะได้แนะนำถูก ถ้าเอาไปเล่นเกมไม่มากก็ มี Nvidia GF8500GT ไม่เกิน 4000
              HD2600Pro คิดว่าไม่เกิน 3000 รึอาจจะเมากกว่านั้นไม่แน่ใจ HD2600XT DDR3 ประมาณ4500 น่ะครับ

Comment

การ์ดจอก้อให้งบสัก 6000-7000อ่ะครับอันไหนดีครับที่มานซับพอตDx10ช่วยเหลือกหน่อยนะครับ

Comment

Dx 10 แล้วเล่น รุ่นต่ำ มันก็ทำให้เฟรมเรตต่ำแหละครับ แนะนำ 8600gt ขึ้นไปครับ

Comment

จะเล่น DX10 ทั่งทีเล่น 8800 ไปเลยจะได้เปิด Effect ได้เต็มที่แต่ถ้าเงินไม่มากเอาเงินที่จะซื้อ DX10 มาซื้อพวกที่ใช้ DX9 แล้วเปิด Effect ในเกมส์ได้เต็มที่ไม่ดีก่าหรอ

Comment

ภ้า DX10 ต่ำกว่า 8800GTS หรือ ATi HD 2900 อย่าไปเล่นเลยครับ มันต้องลดนูนนี้เยอะไปหมด นอกจากจะเล่นที่ Resolution ต่ำๆ สัก 800x600 T.T

Comment

ถ้าท่านจะเล่นเกม DX10 จิง การ์ดรุ่นงบต่ำๆ เล่นจิงไม่ไหวน่ะครับ ถ้าเล่นก็เล่นรุ่นสูงๆไปเลยดีกว่าครับ

Comment

ก็ตามราคาตามกระเป๋าสตางค์อ่ะครับ 8500=3,000+ -8600=5,000+ -8800= 10,000+ ถ้าตามที่งาน Ais2007 ใช้ 8600GT เล่นโชว์เกมส์ crysis จริง ก็น่าจะเปิดสุดไหวครับ เพราะเห็นเล่นด้วยความละเอียด 1400*900 แนะ แต่เกมส์ DX9 การ์ดพวกนี้ก็เปิดสุดได้ทุกเกมส์อยู่แล้วนะครับ

Comment

Working...
                          X