Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกมส์ แนวซุ่มยิงแบบว่าต้องใช้ไรเฟิลเป็นส่วนใหญ่ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกมส์ แนวซุ่มยิงแบบว่าต้องใช้ไรเฟิลเป็นส่วนใหญ่ หน่อยครับ

ช่วยแนะนำเกมส์ แนวซุ่มยิงแบบว่าต้องใช้ไรเฟิลเป็นส่วยใหญ่ หน่อยครับ เอาแบบว่าเป็นมือปืนหรือว่าทหารก็ได้ครับ แบบว่าเอาภาพสวยๆหน่อยก็ดีนะครับ

ในใจเยยนะคับ เกมเดียว ^ ^ Sniper Elite สุดทีนนนน คับ ^ ^ ซุ้มยิ่ง เห็นกระสุนวิ่ง สมองกระจาย เลือดสาด - - " "

Comment

อุอุ น่าเล่นๆครับ Hitman นี่ไม่ค่อยซุ่มยิงเรย

Comment

battle field 2142 ครับ ไม่ซุ่มก็เหมือนซุ่มใช้ปืนกลก็ซุ่ม ยืนสุ่มสี่สุ่มห้า ตาย!!!

Comment

Working...
        X