Announcement

Collapse
No announcement yet.

SF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SF

การ์ดจอตัวไหนเหมาะกับSFบ้างและดี
    ใครพอจะช่วยสอนวิธี บั๊ก...แบบซ๋อนตัวSF ให้หน่อยได้ไหมครับ...ขอร้องเถอะเจ็บใจเพื่อนมันแอบบั๊กผมมันไม่เจอ
    ปล.อาจมีนอกเรื่องบ้างแต่ผมชอบห้องนี้

สเปกในลายเซ็นท่านก็เล่นได้สบายนิครับ

บัคนะหรอ อธิบายไม่ค่อยถูกนะลองๆดูละกัน
    ก็นั่งฟันๆไป แล้วก็เลือนตัวโดยใช้ AกับD ครับ โยกไปโยกมา พยายามให้มันเข้าเหลี่ยมทางซ้ายอะครับ เพราะบัคอยู่ทางซ้าย ตรงหัวมุมอะครับ มันจะขึ้นภาพดำๆ ฝั่งซ้าย อะท่าน

ไปลองๆดูละกัน

Comment

ขอบคุณครับ
      มีใครพอจะช่วยให้ผมสว่างอีกไหมครับ

Comment

อย่าไปทำเลยครับ เล่นโกงนานๆเข้า ไม่มีใครเล่นด้วยนะครับ

Comment

ใช่ครับ อย่าไปบัคเลย เจอบัคทีไรเล่นไม่สนุกทุกที สู้เล่นเองไม่ได้ มันกว่าเยอะ

Comment

เดียวผมจะไปแจ้ง BUG Report คอยดู (ล่อเล่น)

Comment

7900GS ของท่าน ไม่เหมาะกับ SF ครับ เพราะจะตายง่ายมากๆ ลื่นตกน้ำ ลื่นชนกระสุน ลื่นหัวแตก

Comment

แค่ Sempron2200+, Radeon9550DDR ก็ลื่นแล้วอ่ะ

Comment

เรื่องบัคมานไม่เกี๋ยวกันอะเหอะๆๆ ผมว่าถ้าจะซื้อ การ์ดใหม่คุณไปหาโปรที่มานวิ่งชนกล่องแล้วเข้าเลยดีก่า 555

Comment

คอมนายเดี๋ยวนี้บัคไม่ได้หรอก มันไม่แลค

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน
                      ผมไม่อยากบั๊กแล้วเอาเปรียบคนอื่นเขา..ใช้ฝีมือเราดีกว่าเท่าไหนก็เท่านั้น

Comment

^^
                        ^^
                        ถูก

Comment

Working...
                        X