Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม PSU ของ Delux ที่ผมไปเห็นมันถูกจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีอะไรบ้างไนโลกนี้ที่ไม่ปลอม เฮ้อๆๆๆ
    ผู้ยิ๋งปลอมก็ยังมี T_T

Comment

Originally posted by zx430564 View Post
      ของแท้ ของปลอมดูที่นี่เลยครับ

http://www.exmory.com/spy.htm
      ขอบคุณครับพอดีจะซื้อ PSU ของ ค่ายนี้อยู่พอดี หุหุ โชคดีจังมาเจอกระทู้สาระแบบนี้ก่อน อิอิ

Comment

เก็บไว้พิจารณาตอนซื้อ

อืมๆ

Comment

โอ ของเลียนแบบเดียวนี้เยอะจิงๆ เนียนด้วยสิ หน้ากล่อง

Comment

มันมีจริงๆด้วยแหยงเลยงานนี้ เลือกร้านกันดีๆหน่อยนะพี่น้อง

Comment

เวรกรรมมีของปลอมออกมาซะแล้ว สงสัยขายดีเหอๆ

Comment

ห่วยปลอมห่วย ทำทำไม

Comment

Originally posted by 123123 View Post
                  ห่วยปลอมห่วย ทำทำไม

deluxนี่นะห่วย ผมว่าอยู่ในระดับของมันเหอะครับ จัดว่าเป็นvalueเหอะ คุ้มค่าคุ้มราคา อย่างน้อยมันก้อดีกว่าpsuติสเคสบ้านๆแล้วกันแหละ คุณพูดแบบนี้ระวังเค้าจาฟ้องเอาได้นะครับ

Comment

ถ้ามันห่วยใครจะปลอมละครับ -.-

Comment

ใช้อยู่ดีจะตาย
                      ถอดenermaxใส่เครื่องน้อง
                      ซื้อdeluxเอามาโมใส่เครรื่องตัวเอง
                      ประกันไม่สนเพราะมันถูก
                      คุ้ม

Comment

อ้างอิง:
                        ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bond อ่านข้อความ
                        น่าจะติดราคาผิดมั้งครับ คิดว่านะ
                        อันคนขายบอกผมเองเลยนะครับ

ผมว่า การที่ติดราคาผิด แล้วคนขายก็บอกราคาเราผิด ผมว่าเป็นไปได้นะครับ

ตอนผมซื้อคอมน่ะ ผมซื้อ ASUS M2NPV-VM มาใน ราคา 2400 บาทน่ะครับ

พอผมไปซื้ออะไหล่ร้านเดิมในสัปดาห์ต่อมา เห็นราคา ASUS M2NPV-VM มันขึ้น เป็น 2900 หน่อยๆ ก็เลยถามคนขายครับว่า ทำไมของขึ้นเร็วจัง

คนขายก็บอกผมว่า คราวแล้วติดราคาผิด มีคนซื้อราคานั้นไปแล้ว 3 คน น้องเป้น 1 ใน 3 คนนั่น น่ะ

Comment

อ้อ ถ้ากลัวปลอมก็ตัดใจไปเล่น Tsunami ซะก็สิ้นเรื่อง ครับ ใช้ได้เหมือนกัน

Comment

Working...
                          X