Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาครับ เอาซิลิโคนอะไรทาการ์ดจอดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาครับ เอาซิลิโคนอะไรทาการ์ดจอดี

เนื่องจากผมใช้ 8600gt i-chill อยู่ เมื่อวานผมทะลึ่งไปแกะมันออกมา ทาซิลิโคน ทองแดงอ่ะครับ ทาแล้วก็ติดกลับเข้าไปแบบเดิม ปรากฎว่า !!! แม่เจ้า อุณภูมื จาก 58'C ไป 72'C ผม ก็เอาแล้วไงสงสัยติดไม่แน่นเลยแกะออกติดเข้าไปใหม่ ประมาณ 3-4 รอบ มันก็ยัง 70-72'C พอรันโปรแกรม 3D มันพุ่งไป 113'C สุดๆครับพี่ น้อง ใครก็ได้ช่วยผมที เอาอะไรทาดี!!!!!! สีขาว สีเงิน สีทอง สีอะไรบอกกันหน่อย คร้าบบบบ mx-1ผมไม่มีเงินซื้อ!!!! ใครจะสงเคราะห์ mx-1 ซั๊กหยดก็ได้ผมอยู่แถวรามอินทรา กม.5 วชัรพล คร้าบบบ
    Last edited by YodPaPoo; 19 Sep 2007, 10:15:31.

ร้าน TK พันทิพมีขายครับประมาณ 320 บาท ผมใช้อยู่ดีทีเดียวครับเย็นกว่าของเดิมอีก 7900GT fullload 48 ํ เองครับ

Comment

ผมว่า MX-1 แหละครับ ซื้อทีเดียว ใช้ได้นานเชียว หุๆ ผมละก็ทาซะทั่วทุกจุดแล้ว อิอิ

ไม่งั้นก็ซิลิโคนขาวธรรมดา แหละคับ เช็ดง่ายดี
      ถ้าพวกเงิน ทอง ฯลฯ ถูกๆ มันจะนำไฟฟ้า + นำความร้อนไม่ค่อยดีคับ

Comment

MX-2 เลยครับ ใหญ่กว่าเยอะ เย็นเทพ

Comment

ทั้ง MX-1 และ MX-2 ของหมดนี่คะ รอก่อนคะ

Comment

ผมอยู่หน้าราบ.11ง่ะ ใกล้กันแหละมั้ง แวะมาหาผมได้ MX-1 เหลือบาน....

Comment

Originally posted by dears View Post
              ผมอยู่หน้าราบ.11ง่ะ ใกล้กันแหละมั้ง แวะมาหาผมได้ MX-1 เหลือบาน....
              แน่ะ แอบคิดอะไรอ่ะเปล่าคะเนี่ย อิอิ

Comment

Originally posted by dears View Post

Originally posted by Artemis View Post
                แน่ะ แอบคิดอะไรอ่ะเปล่าคะเนี่ย อิอิ

เดียร์ไม่คิดหรอกนั้นนะ ปฎิบัติเลย อะ 555+

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                  อาร์ทเนี่ยะ ชักยังงัยอยู่นะเนี่ยะ หุหุ
                  หวังดีย่ะ แต่ให้คิดอย่างอื่นเหรอ อืมมมมม คิดดูก่อน....

Comment

เหอๆ

Comment

Comment

แผล่บ ๆ

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
                          แผล่บ ๆ
                          อยากให้เธอมาเลียแผลใจจังเลย ช้ำเพราะใครบางคน

Comment

Working...
                          X