Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นอยู่ๆ คอม ผมดับเอง ช่วยที คับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นอยู่ๆ คอม ผมดับเอง ช่วยที คับ...

เล่นปกติอะคับ ไม่ได้ห้องแอร์นะ เล่นเนต เวบ msn โหลดบิต แค่นี้คับ
    แล้วดับ ดับเลย
    เพราะอะไรอะ เพื่อนๆช่วยบอกผมที จนปัญญาละ
    สะเปกก็ตามลายเซนเลยคับ
    งงมากมาย

Power Supply

Comment

Originally posted by jong11 View Post
      Power Supply
      ขอผมวัตเต็มๆนะ 600w เต็มๆเลยนะคับ มีจุดอื่นไหมอะ ถ้าเปนจิงๆจะเอาไปส่งไปปรกัน

พอดับ แล้วก็เปิดต่อ ได้ตามปกติเลยอะ
      Last edited by panuza; 19 Sep 2007, 15:58:47.

Comment

...

Comment

พัดลมcpu หยุดหมุน

Comment

ทุกอย่างทำงานตามปกติคับ ไม่มีไรหยุด แต่เล่นธรรมดา ก็ดับไปเองเลย

Comment

Working...
            X