Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม ซีพียู Z ดูตรงไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม ซีพียู Z ดูตรงไหน

โปรแกรม CPU -Z ดูตรงไหนที่บอกเป็นความร้อนของ CPU ครับ

ไม่มีบอกนะตัวนี้
    ลอง EVEREST Ultimate Edition, SpeedFan, เข้าไบออส

Comment

มันใช้ดูรายละเอียดของ CPU เท่านั้นมิไช่รึ

ดูอุณหภูมิมิได้

Comment

Originally posted by sing View Post
        โปรแกรม CPU -Z ดูตรงไหนที่บอกเป็นความร้อนของ CPU ครับ

โปรแกรม cpu z ดูอุณภูมิไม่ได้ ครับ
        ต้องเป็นโปรแกรม SpeedFan หรือ EVEREST เป็นต้นครับ

V

Comment

24 เชียวเหรอ หุหุ....เย็นวันเย็นคืนแฮะคนเนี่ยะ

Comment

Originally posted by dears View Post
            24 เชียวเหรอ หุหุ....เย็นวันเย็นคืนแฮะคนเนี่ยะ
            เค้าใช้ C1E เข้าช่วยนะจ๊ะ หิหิหิ (+ไฟ AUTO)
            @1.6GHz หุหุหุ + แอร์ ชิวๆ (นี้ยังไม่ได้ลากพัดลมมาเป่านะ ถ้าเป่าคงเหลือไม่ถึง 20c มั้งนะ หุหุหุ)

Comment

ขอบคุณครับ
              Last edited by sing; 20 Sep 2007, 18:48:55.

Comment

Working...
              X