Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู P4 3.0E กะแรม Rox เน่าๆ ดีกว่า (ภาค2) ว่าจะแรงแค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

step เดียวกันเรย
    Attached Files

Comment

-*-

Comment

ความร้อนเท่าไรครับ
        ของผม3.0E เหมือนกัน ไม่คล็อกก็50 c ไปแล้วววว

Comment

Originally posted by hideto13 View Post
          ความร้อนเท่าไรครับ
          ของผม3.0E เหมือนกัน ไม่คล็อกก็50 c ไปแล้วววว
          65-72 ครับโดยประมาณ

Comment

อิอิ..พอเห็นกระทู้ของท่าน
            ผมก็เดินเข้าห้องออกแบบเลยครับ อิอิ! เอาแรม Corsair ตัวเก่งเข้าไปด้วย
            รุ่น CMX256A-3500C2 ( XMS3502v1.1 ), BH-5
            แรมคู่นี้ไม่ได้เล่นนานแล้ว เรื่องTiming ลืมหมดแล้วครับ

ส่วนCPU, จำได้ว่าเป็น 3.0E | SL7PM ( COSTA RICA )
            Room Temp ในห้องออกแบบกำลังดีเลยครับ 25C

เปลี่ยนแรมเสร็จก็ลุยเลยครับ อิอิ
            อ้อ!..ลืม

M/B : ABIT IC7-MAX3
            DDR : Corsair CMX256A-3500C2, 2x256MB
            PSU : Enermax 465W
            Vcore : 1.5875, Bios set
            Vdimm : 2.90V, Bios set

ไม่ท้ง ไม่เทส อ่ะครับ ลากอย่างเดียวเลย อยากรู้ผลเร็วๆ อิอิ
            ผลออกมา ไม่เลวครับ ใช้ได้ 4.125GHz
            เอาไว้วันหลังถ้ามีเวลา ค่อยเทสเป็นเรื่องเป็นราวครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=256598

Comment

นับถือ....นับถือ เก็บCPUไว้ให้ผมด้วยนะครับ

Comment

e0 แรงจริง ซิ้งค์เดิมป่าวท่าน

Comment

โอ้ยๆ อยากได้ เรือใบ XMS ใครบริจาคมั่งทีดิ

Comment

Originally posted by sins View Post
                    นับถือ....นับถือ เก็บCPUไว้ให้ผมด้วยนะครับ
                    ครับท่าน อิอิ

Originally posted by zman View Post
                    e0 แรงจริง ซิ้งค์เดิมป่าวท่าน
                    Water Cooling ครับ ( Swiftech )

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
                    โอ้ยๆ อยากได้ เรือใบ XMS ใครบริจาคมั่งทีดิ
                    อิอิ..หายากมากๆครับท่าน รุ่นนี้, BH-5

และผลเมี่อตอนเช้าครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=256959

Comment

แรงคับ...

Comment

Working...
                      X