Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม run Stress CPU แล้วไม่เตือนครับ แต่ไปRun Stress Cpu และ Ram จึงเตือนละครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม run Stress CPU แล้วไม่เตือนครับ แต่ไปRun Stress Cpu และ Ram จึงเตือนละครับ

ทำไม run Stress CPU แล้วไม่เตือนครับ แต่ไปRun Stress Cpu และ Ram จึงเตือนละครับ ต้องทำยังไครับ จึงจะหายเตือนครับ จึงจะTestผ่านครับ

ram คงไม่เสถียรอ่ะคับ ลองเพิ่มไฟแรมซักนิดนึงดูคับ ไม่ก้อเพิ่ม cl เช่น 4-4-4-12 เป็น 5-5-5-15 ดูคับ

Comment

5- 5- 5-15 ทำไมมันไม่บูตละครับ

Comment

ram ไฟไม่พอไงครับ ลองเพิ่มไฟดู ไม่งันก็คล๊อกกลับมา

Comment

Working...
        X