Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมKingston Fp-y5 1gb*2/667@1120 ขำๆ ไปดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมKingston Fp-y5 1gb*2/667@1120 ขำๆ ไปดูกัน

System:
    CPU : e6750 {350*8@2.8}
    Ram : Kingston1Gb*2/667@1120{Hynix Fp-y5 Week11/07}
    M/B : GIGABYTE P35-DS4 Bios ver.F6

Ram timings 5:8 5 9 9 26 Becouse Autos
    กดที่รูปนะครับหากดูรูปใหญ่ เพราะจะเห็นไม่ชัด

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=244490
    Attached Files

ไฟเท่าไหร่ง่ะ?

Comment

แรงจังงิ ไฟเท่าไหร่ครับ

Comment

หลวมจัง

Comment

Originally posted by zuneoh View Post
          หลวมจัง
          แหม๋ท่านก้อ..!! ว่าซ่ะเสียของเลย ดูที่หัวกระทู้จิครับ ขำๆ อิอิ ทำเป็นซีเรียสไปได้ อ่ะแรมราคาถูกขนาดนี้จะเอาดีอะไรนักหนาไม่ใช่G.Skill นะคร๊าบบบ อิอิ เอาผลเทสแบบขำๆมาไห้ดูอีกนิดนึง
          Attached Files

Comment

ไฟเท่าไรล่ะ บอกหน่อย

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
              ไฟเท่าไรล่ะ บอกหน่อย
              2.3ครับ

Comment

โฮะๆ แรงๆ

Comment

เทส Othos ผ่านมั้ยครับ 32Mb ผ่านมั้ยครับ แล้วลองเกมยังครับ อยากรู้ 2.3 ถ้าผ่านก็ถือว่าดีครับ ไฟไม่สูง

Comment

สงสัยใครที่บอกว่า fp-y5 week ใหม่ๆลากไม่ไปต้องเปลี่ยนความคิดละมั้ง อิอิ

Comment

week ผมเก่ากว่า จขกท. ลากได้ แค่ 750 อยากร้องเน้อ

Comment

Originally posted by meentada View Post
                        เทส Othos ผ่านมั้ยครับ 32Mb ผ่านมั้ยครับ แล้วลองเกมยังครับ อยากรู้ 2.3 ถ้าผ่านก็ถือว่าดีครับ ไฟไม่สูง

ไม่ผ่านสักโปรแกรมครับ Othos ไม่อยากเทส สงสาร cpu ต้องมา full load เป็น ช.ม. เหนื่อยแรมด้วยเหนื่อย cpu ด้วย .......... ลากโชว์เฉยๆ ครับ เด๋วจะเอาผลเทส ที่เสถียร และ ใช้งานได้จริงมาให้ดูครับอดใจรอ นิดนึง แรมมันดื้อ + บอร์ด งอแง ครับ อิอิ

Comment

Working...
                        X