Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อย ใครใช้ เคสอะครีลิค เอามาโชว์ให้ดูมั่งครับ !@!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อย ใครใช้ เคสอะครีลิค เอามาโชว์ให้ดูมั่งครับ !@!

อยากดูไว้เป็นไอเดียครับ อยากหามาใข้มั่งแล้ว ... อยากลองเปลี่ยนดูมั่งอะนะครับ มันน่าจะสวยดี เห็นล่าสุดในหนัง Die Hard 4.0 อะนะ ช่วงต้นๆ เรื่อง ตัวคะลรที่เป็น โปรแกรมเมอร์มันก็ยังมีคอมที่ใช้เคสใสๆ นะ 55 สวยดี แต่มันใช่จอ apple ลองไปดูกันสิ .... แต่กลัวแค่เรื่องคราบฝุ่นน่ะครับ มันจะต้องมีแน่เลยใช่มะ ... ขอบคุณครับ
Working...
X