Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับพัดลม cpu ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับพัดลม cpu ครับ

Zalman CNPS8700 LED
    Zalman 9700LED
    Zalman Fatal1ty FS-C77

3ตัวนี้อันไหนดีกว่ากันครับ

พอๆ กัน (ต่างไม่เกิน 2-3c)
    แล้วแต่ชอบว่าจะเอาลักษณะแบบใหน (เย็นๆ ทั้งนั้น)
    *ผมก็ใช้ 9500LED (เย็นสุดๆ เพราะแอร์ 20 องศา 555+)

Comment

Zalman CNPS8700 LED <<< เชียร์ตัวนี้คับ (หาคนใช้ตัวนี้อยู่ :P) แต่น่าจะใกล้ๆ กะ 9700LED นะคับ จะดีกว่าตรงที่มันช่วยลดอุณหภูมิ M/B ด้วย ผมใช้ 9700NT อยู่ CPU กะ M/B ต่างกัน 5-15 องศาคับ (M/B ร้อนกว่านะ) แต่ถ้าซิ้งบ้านๆ มันต่างกันแค่ 5 องศาเอง

Comment

Working...
      X