Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยี่ห้อไร รุ่นไหนแรงสุด ของnvidia 8600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยี่ห้อไร รุ่นไหนแรงสุด ของnvidia 8600

ว่าจะซื้อ8600 แต่ไม่รู้ว่า GT/GTS/GT XXX แรงกว่ากันครับ ยี่ห้อด้วยนะ
    มีเวบที่มีรูปการ์ดให้ดูด้วยไหม อยากเห็น

ความแรงเรียงตามนี้เลย
    GT < GT XXX < GTS
    ส่วนยี่ห้อเรียงตามราคาให้ละกัน
    Spark < Galaxy < Asus < XFX
    Last edited by value; 20 Sep 2007, 16:42:14.

Comment

ลืม inno ichill ไปหรือป่าว ตัวนี้ก็น่าสนนะเคยใช้อยุ่

Comment

inno ichill แรง+เย็น

Comment

ระ winfast ระคับ น่าสนใจป่าว

Comment

I Chillโลดดดดดดดดดดดดดด

Comment

Galaxy ก็ดีครับถูกดี จับลากซักหน่อยก็คุ้มละ

Comment

เคยลอง GT ของ spark ที่ลงท้าย EXTREAM ไม่ธรรมดาเหมือนกันครับ ถ้าเทียบกับ GT ในรุ่นเดียวกันครับ

Comment

Spark แรงเกินราคามากเลย แต่ตัวมันไม่สวย แต่ด้วยความแรงเหลือหลาย ทำให้ คำพูดที่ว่า อย่าดูคนแต่ภายนอกใช้ได้กับ Spark อย่าดูการ์ดจอแค่ภายนอก

Comment

i chill แรงสุดมั้งครับ แต่ผมใช้ galaxy นะครับ ประหยัดเงินดี

Comment

SparkEx2.0 Core/mem สูงสุดครับ แต่ร้อนไปนิด+หน้าตาไม่สวย

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                        Spark แรงเกินราคามากเลย แต่ตัวมันไม่สวย แต่ด้วยความแรงเหลือหลาย ทำให้ คำพูดที่ว่า อย่าดูคนแต่ภายนอกใช้ได้กับ Spark อย่าดูการ์ดจอแค่ภายนอก
                        เห็นด้วยครับ

Comment

Originally posted by bs*wz View Post
                          inno ichill แรง+เย็น
                          ถูกต้องครับ แรงครับ ของผมไปได้ที่ 700/1000 ไม่ร้อนเท่ารัยด้วย

Comment

ผมว่า Spark รุ่น A650 น่าจะเเรงที่สุดในตระกูล 8600GT ณ เวลานี้นะครับ

Comment

Working...
                            X