Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคู่เครื่องเหมือนกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาคู่เครื่องเหมือนกัน

งงละซิ คือ ว่าผมต้องการทราบว่าspec เครื่อง แต่ละคน คนไหนเหมือนกันมากที่สุด ครับ ใครเป็นคู่แฝดผมบ้างครับ (ถ้าซ้ำขออภัยครับ)

E 4400 @ 3.2
    DS4 rev2.0
    Kingston 512*2/533 DDR2
    segate 80 sata2 Wd 160 SATA2 buffer 16Mb
    Gigabyte 7600GT
    DVD RAM LG
    CASE DELUX 1500 บาท
    ใครเป็นคู่แฝดผม มาบอกซะดีดี

คนอื่นก็ลองลงดูนะครับ เรามาหาคู่แฝดกันครับ ขำๆๆๆครับ

มันจะเปลี่ยนสีป่ะเนี่ยะ หุหุ

Comment

ใจตรงกัน ก็แปลว่า....

Comment

ขอให้เจอเนื้อหงอกนะขอรับท่าน....ฮุฮุ

Comment

แฝดแบบไหนครับ

จอ 1 ตัว case 1ตัว คีบอร์ด 1 ตัว เม้าส์ 1 ตัว
          เหมือนปะ อิอิ

Comment

spec ครับ55555555555+

Comment

Originally posted by dears View Post
              มันจะเปลี่ยนสีป่ะเนี่ยะ หุหุ
              สีม่วง หรือเปล่าครับ..

Comment

เหอะๆ หาคู่ซะงั้น อิอิ

Comment

เย้ย ไม่ใช่เรื่อง อุบาท์แห่งปีนะครับ ที่กำลัง ฉาย ง่ะ 555555+

Comment

อะเหอๆ สีม่วง

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                      งงละซิ คือ ว่าผมต้องการทราบว่าspec เครื่อง แต่ละคน คนไหนเหมือนกันมากที่สุด ครับ ใครเป็นคู่แฝดผมบ้างครับ (ถ้าซ้ำขออภัยครับ)

E 4400 @ 3.2
                      DS4 rev2.0
                      Kingston 512*2/533 DDR2
                      segate 80 sata2 Wd 160 SATA2 buffer 16Mb
                      Gigabyte 7600GT
                      DVD RAM LG
                      CASE DELUX 1500 บาท
                      ใครเป็นคู่แฝดผม มาบอกซะดีดี

คนอื่นก็ลองลงดูนะครับ เรามาหาคู่แฝดกันครับ ขำๆๆๆครับ
                      ไม่รู้จะแฝดใหม
                      E4300 @ 3.0 ---------------------อันนี้คล้าย ๆ ที่บัส
                      DS4 Rv.1.1 ---------------------รุ่นเดียวกัน ต่างรีวิว
                      Kington 1G*2 D9DGMH--------------ยี่ห้อเดียวกัน
                      Sapphire X1950Pro -----------------อันนี้สงสัยไม่มีอะไรเหมือน
                      DVD Ram ASUS --------------------อันนี้คงเหมือนตรงที่ใช้อ่านแผ่น
                      Case Server 1500 ------------------ราคาเหมือนกัน

Comment

Working...
                      X