Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาในการเปิดเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาในการเปิดเครื่อง

เครื่องผมทำไมเวลากดปุ่ม Powerแล้วต้องรออีก 7-10 วิ มันถึงจะบู๊ตครับ
    เคยไปถามช่างใกล้ๆบ้านเค้าบอกว่าเพราะการ์ดจอมีพอร์ตต่อกับหน้าจอ 2 พอร์ต
    เลยต้องมาหาทีละพอร์ตทำให้ช้าไปหน่อย ผมก้ไม่ค่อยจะเชื่อ
    มันน่าจะเกี่ยวกับอะไรครับแล้วคนที่มีการ์ดจอมี 2 พอร์ต เป็นแบบผมไหมครับ

....

เหอะๆ

ช่างไม่เมาก้ตอบมั่วได้ชิบหายเลยมั๊งครับ

Comment

บอร์ดอะไรครับ ถ้าเป็นชิบ 965 ผมเคยเห็นหลายบอร์ดนะที่เป็นแบบนี้ เป็นเรื่องปกติ

แต่ถ้าไม่ใช่ ผมก็ไม่รุ้เหมือนกันครับ แต่ไม่เกี่ยวกับพอร์ตอะไรหรอก

Comment

บอร์ด M2NE-SLI ครับ

Comment

มันพอจะเกียวกับpsuมั้ยครับพอดีผมใช้Dtech 700W.อยู่ ราคา1000.บาท(ยังลังเลตอนซื้อมาเลย)

Comment

700w ใกล้เคียงกัน ของผมก็ 650w ไม่เห็นไปไรครับ เปิดปกติครับ

Comment

Working...
            X