Announcement

Collapse
No announcement yet.

LostPlanet มิสชั่น 4 ผ่้านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อะตรงเนี้ยครับพอผมขึ้นไปแล้วไปกด E รัวๆ ที่ไอตรงนั้นอะ แล้วกลับมาหินมันก็ถล่มมาทับประตูที่ขึ้นมาหมดแล้วอะ

ขอโทดนะที่ไม่ได้ตัดรูป รีบไปโรงบาลครับ

Comment

ผ่านแล้วครับ -.- เพิ่งรู้ว่าหุ่นยนต์ข้างบนมันโดด 2 จังหวะได้ ต้องโดดไปข้างบนสู้กะบอส

Comment

ต่อมามิสชั่น 5 มันไม่มีทางไปแล้วก็มีผีเสื้อยักษ์บินอยู่ข้างบนอะยิงยังไงก็ไม่โดน ทำไงต่อ งง -*-

Comment

ท่านครับ ผมแนะนำให้เล่นที่ 1024*640 ครับ ภาพจะได้ไม่ยืด

Comment

ถือปืนหนักไหม ดูท่า

Comment

Originally posted by Punisher View Post
              ถือปืนหนักไหม ดูท่า
              555+

Comment

ตอนนี้มาถึง มิสชั่น 6 ผมไปกด E รัวๆ ครั้งสุดท้ายตรง โรงงานที่หลังคาเป็นโดมมีแต่โครงอะ แล้วก็หาที่กดมะเจออีกเลยง่ะ

Comment

ด่านไหนไม่ผ่านยังไงไปหาในyoutubeได้เลยครับมีคนทำสรุปไว้หมดแล้ว

Comment

Working...
                  X