Announcement

Collapse
No announcement yet.

p4 (478) 2.8C กับ2.8E มันแตกต่างกันอย่างไร อันไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

P4 3.0E E0 มันคือ อะไรครับช่วยอิบายที่

P4 3.0E E0 มันคือ อะไรครับช่วยอิบายที่
    Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
    p4 (478) ที่ลงท้ายด้วย EE คืออะไรครับ........

Comment

ไม่รู้สายการผลิตหรือรุ่นมั้ง.....รู้แต่ว่ารหัส eมันร้อน แต่รหัส E ที่ผลิตในรหัส E0 จะร้อนน้อยหรือไม่ค่อยร้อน ไม่เหมือนE รหัสอื่นๆ (รหัส E0 ร้อน ประมาณ 38-45 ถ้ารหัสอื่น อาจจะไต่ไปถึง50ขึ้น)

Comment

ใครใช้Pentium4 630อยู่บ้างครับ

อยากให้เล่าประสบการณ์ทุกประเภทเลยครับ

Comment

แล้วไอตัสของผมนี้มันคือรุ่นไหนอะครับ

แล้วถ้าขายตอนนี้ราคาจะได้ซักเท่าไร

Comment

3.0E ครับ ดูโดย L2 ครับ กี่บาทมะยู้ย

Comment

Pentium 4 EE (Extreme Edition) ของ Socket จะมี 2 ตัวแกน Gallatin ซึ่งก็คือ Northwood + L3 Cache ครับ

Comment

P4 Bus800 นี่ใส่ M/B 533 ได้รึเปล่าครับทาน

Comment

Working...
                X