Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus a8jp ปุ่ม instantONใช้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus a8jp ปุ่ม instantONใช้ยังไงครับ

อ่านคู่มือมันบอกว่า ถ้าปิดเครื่องอยู่กดปุ่มนี้มันจะเอาไว้ดูหนังฟังเพลงโดยไม่ต้องใช้windows
    แต่ผมทำตามแล้วมันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นแถมมันก็boot windowsขึ้นมาแทนอ่ะครับ
    ไม่ทราบว่าต้องตั้งค่าอะไรรึป่าว
    ขอบคุณครับ

ของผมก็ไม่มีอะไรขึ้นมาหรอกครับ

asus a8jp

มีปัญหาเรื่องบลูทูท เวลาเปิดเครื่อง ไฟบลูทูทมันจะขึ้นเองเสมอต้องคอยกดปิดมันเสียเวลาชิบ

Comment

ของผมเรื่องบลูทูทไม่มีปัญหานะครับปิดแล้วปิดเลย
      ถ้าไม่เปิดก็ไม่ขึ้น
      เห็นเค้าบอกๆกันว่าa8jp มันร้อน
      ผมใช้ทั่วๆไปก็ไม่ร้อนนะ
      แต่ถ้าเลือกโหมดเกมส์นี่ท่าทางจะร้อนเอาเรื่อง...เห็นมันพ่นลมออกมาร้อนแรงดีจัง
      รุ่นนี้เสียอย่างเดียวนะเรื่องจออ่ะผมว่า
      ภาพที่ได้ไม่ค่อยแจ่ม แต่อย่างอื่นลงตัวเลย

Comment

ใครใช้ a8jp แอดมาหาผมทีครับ ththui5@hotmail.com

Comment

เอ่อ ผมใช้ A8F อ่ะครับ อยากรู้เหมือนกันว่าทำไงให้ Instant On มันใช้ได้

Comment

คู่มือคับ มีบอกไว้

Comment

เค้าบอกให้ลงLinux อ่ะครับ แล้วจะไปลงที่ Partition ไหนอ่ะครับ

Comment

Working...
              X