Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีคับด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีคับด่วน

คือช่วยแนะนำที่นะครับ อยากได้จอคอมแบบจอแบนที่ราคาไม่เกิน5พันอะครับ ขอบคุณครับ
    จะไปซื้อแล้ว

CRT หรือ LCD ล่ะนั่น

Comment

เพิ่มเงินอีก 1000 น่าจะได้ lcd แล้วนะ

Comment

แล้วความแตกต่างระหว่าง CRT กับ LCD เป็นยังงัยครับผมไม่มีความรู้เรื่องจอคอมเลยครับช่วยอธิบายทีนะครับ
        ผมเน้นที่ความทนทานในการใช้งานและความแบน นะครับ ขอบคุณครับ

Comment

มาตอบกันทีนะครับ ถ้าผมเลือกLCDนี่ขอข้อมูลหน่อยนะครับว่าราคาประมาณเท่ารัยยี่ห้อไหนดี แล้วมีข้อดีขอ้เสียอย่างไร เอาซัก17นิ้ว อยากรู้เรื่องสีและมุมมองในการมองเห็นด้วย ว่ามันจะเหมือนจอโนตบุคหรือปล่าว แล้วจะมีไหมที่เป็นจอกระจก ที่ราคาไม่เกิน6พัน ขอขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X