Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 4000+ idle @ 21 c' : ซีพียูดี หรือเซ็นเซอร์เพี้ยนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เย็นเจี๊ยบชื่นใจ^^

Comment

แบบไหนเย็นกว่า งะ
      Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:45.

Comment

^
        ^
        ^
        อุณหภูมิ Core1/Core2 เพี้ยนแน่ๆ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
          ^
          ^
          ^
          อุณหภูมิ Core1/Core2 เพี้ยนแน่ๆ
          รวมถึงของผมด้วยหรือเปล่าครับเพราะเมนบอร์ดเปลี่ยนจาก M2NPV-VM > M2N-E ก็เป็นเหมือนกัน

Comment

เปิดแอร์เย็นให้ตาย CPU ก็ไม่เคยถึง25 ครับ

Comment

ของผมเท่าไรไม่รู้แต่รู้ว่าเปิดทั้งวันทั้งคืน ที่ 2.9 GHZ ไฟ 1.6 เฉลี่ยที่ 45 องศาครับ
              ไม่มีค้างไม่มีงองแง

Comment

เซ็นเซอร์เพี้ยนครับ

Comment

Working...
                X