Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด AMD RD790 แรงจริงหรือ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด AMD RD790 แรงจริงหรือ?

ลองพิจารณาเองละกันครับ
    ถ้าคะแนนมันออกมายังงี้จริงๆ...
    นี่มัน x2 4800+ 90nm นี่นา แล้วถ้าเป็น Phenom x4 ล่ะ?

ที่มา: hardspell.com

x2 4800+ 90nm

x6800

X2 4800+ Windsor เหยียบหัว X6800 ดื้อๆ ซะงั้น Oo

Comment

ถ้าลากการ์ดไปเท่ากัน x6800 น่าจะนำประมาณสองพันกว่าแต้มครับ แต่ที่ให้พิจารณาคือ บอร์ด RD790 มันสามารถรีดพลังการ์ดได้เยอะขนาดนี้เลยเหรอ?

Comment

เห็นแล้วชื่นใจจัง

Comment

เมื่่อไร OCZ จะเอา GIGABYTE 790 ออกมาโชวสักที

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
            เมื่่อไร OCZ จะเอา GIGABYTE 790 ออกมาโชวสักที
            รอชมด้วยแล้วกันคับ

Comment

อุอุ....ขอบคุณสำหรับการเอากำลังใจ มาทำให้กระชุ่มกระชวยครับ

Comment

อืมๆ พาไปได้ไกลดีนะ

Comment

เมื่อไหรจะมาซะทีนะ ทางบอร์ด INTEL เอา เพนกวิน มาข่มใหญ่แล้ว

Comment

Working...
                  X