Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลาก แต่จะไปไกลแค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลาก แต่จะไปไกลแค่ไหน

ตอนนี้ผมอยากจะลาก X2-3600+ 65nm กะ Asus M2NVP-VM กะ Kingmax 512 x 2
    อยากรู้ว่ามันจะไปไกลแค่ไหน แต่ติดที่ตัวคูณ HT ไม่มีให้ปรับเลย
    ใครที่มีรุ่นเดียวกับผม ช่วยบอกทีครับ ปรับยังไงให้ไปได้ไกล ๆ

เห็นเค้าบอดว่าบอร์ดนี้มันตันที่2.4อ่ะคับไม่รู้จริงรึเปล่าไม่เคยใช้

Comment

ไม่รู้นะ ไม่เคยใช้บอร์ดรุ่นนี้อ่ะ

แต่ถ้าัมันไม่มีให้ปรับ HT จริงๆ ละก็ไปยังไงก็ไม่ไกลหรอก

Comment

ผมเคยเล่นคับ บอร์ดพาไปไม่ไกลคับ
        ใช้ asrock alive nf6g-vsata ยังดีกว่าเลยคับ
        ขายเถอะแล้วซื้อบอร์ดไหม่ดีกว่าคับ ถ้าจะ oc

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          ผมเคยเล่นคับ บอร์ดพาไปไม่ไกลคับ
          ใช้ asrock alive nf6g-vsata ยังดีกว่าเลยคับ
          ขายเถอะแล้วซื้อบอร์ดไหม่ดีกว่าคับ ถ้าจะ oc
          เห็นด้วย

Comment

Working...
          X