Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ช่องเสียบ USB หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ช่องเสียบ USB หน่อยครับ

คือรุ่นของ BenQ joybook s32

มีช่อง Usb ซ้าย2 ขวา2

ถ้าผมมีโมเด็มหรือ สาย USB อื่นๆ ผมสามารถจะใส่ช่องใหนก็ได้ใช่ปะครับ

คือเห็นในคู่มือ ช่องซ้ายใว้ใส่อะไรไม่รู้อะ เลยกลัวว่าถ้าเอาสายที่ไม่ตรงกับเค้าบอก มันจะเน่า

ขอบคุณครับบ

usbมันผอดครอบจักรวาล
    เสียบอะไรก็ใด้ครับ

Comment

USB เสียบรูไหนก็ได้คร้าบบบบบบบ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ตามสบายเลยครับ ราวปลายปี 2008 usb 3.0 จะมาแล้วนะครับ เร็วกว่าเดิม 10 เท่าด้วยนะครับ ได้ข่าวมานะครับ ไปหาอ่านได้ที่ www.techxcite.com ครับ

Comment

Working...
          X