Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spy ตัวไหน ไม่รู้ อ่ะครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spy ตัวไหน ไม่รู้ อ่ะครับ ช่วยที

มันเป็นยังงี้อ่ะครับ ตอน เปิดเครื่อง ต่อ เน๊ต แล้วกด เปิด IE ก้อเป็นเรย

อยากเอาออก แต่ ก้อ เอาออกไม่ได้ซักที ช่วย หน่อย นะครับ
    Attached Files

ท่าน Foralive เช็ก PM ครับ
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

Working...
    X