Announcement

Collapse
No announcement yet.

จู่ๆ ก็เปิด IE ไม่ได้แต่ใช้firefoxได้ อยากรู้ว่ามันเกิดไรขึ้น ช่วยหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จู่ๆ ก็เปิด IE ไม่ได้แต่ใช้firefoxได้ อยากรู้ว่ามันเกิดไรขึ้น ช่วยหน่อยค่ะ

เปิด IE ไม่ปรากฏหน้าต่างแต่มีถบด้านล่าง พอคลิกเป็น Maximize ก้อไม่ได้
    อยากใช้งานIE มากกว่า
    แต่ตอนนี้จำใจใช้ Fire fox ไปก่อน ต้องถึงขั้นเอาไปลง Window ใหม่หรือเปล่า
    พอทราบบ้างไหมค่ะกับปัญหานี้
    มีใครบ้างที่เคยเจอแบบนี้ ช่วยบอกทีนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

ของเราใช้ firefox ไม่ได้ แต่ใช้ IE ได้

แต่เราอยากใช้ Firefox มากกว่า

ใครก็ได้ช่วยที!!!!

กำลังตัดสินใจว่าจะลง Window ใหม่ดีหรือเปล่า

Comment

Working...
    X