Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีการติดตั้ง และการตั้งค่าของโปรแกรมแฟกซ์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีการติดตั้ง และการตั้งค่าของโปรแกรมแฟกซ์หน่อยครับ

คือผมจะใช้คอมพิวเตอร์ในการรับแฟกซ์ครับแต่ยังไม่รุจะใช้โปรแกรมอะไรดีครับ
    คืออยากให้ช่วยแนะนำวิธีการติดตั้งหน่อยครับแนะนำว่าใช้โปรแกรมอะไรดีครับ
    และใช้รับแฟกซ์ให้ได้ทั้งสองคือเครื่องแฟกซ์และก้อคอมพ์อะครับจึงอยากรุว่าวิธีการอย่างไรบ้างครับ

รับ​-​ส่ง​ Fax ​ได้​ง่าย​ ​ๆ​ ​ด้วย​ Windows XP <<<< กดโล้ด

Comment

การตั้งค่าโปรแกรมNOD32

ผมตั้งตามที่แจ้งไว้นั้น คอม ผมมันก็ยังขึ้น UPDAT ตลอดคัรบ จะแก้อย่างไรดีคัรบ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

น่าจะมีโปรแกรมใช้กับ adsl นะ ไม่งั้นต้องมานั่งต่อ modem ทิ้งไว้ วุ่นวายดีแท้

Comment

โปรแกรมติดตั้งเครื่องแฟกซ์

[QUOTE= banaonang:ได้เครื่องแฟกซ์มาใหม่รุ่น brother:2820แต่ไม่มีแผ่นโปรแกรมอยากได้ webเกี่ยวกับการลงโปรแกรมค่ะ

Comment

Working...
          X