Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับาร์ดจอ spark ครับ..ผู้รู้ช่วยน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับาร์ดจอ spark ครับ..ผู้รู้ช่วยน่อยครับ

พอดีลงโปรแกรม windows ใหม่ ตนลงเสร็จก็ปรกติ..แต่พอลง driver การ์ดจอแล้ว...ภาพมันแตกครับ...ใช้การ์ดจอ spark GF6600 xcite 256 MB..ไม่รู้ว่า driver มีปัญหา หรือ การ์ดจอ มีปัญหา...ใครรู้อาการแบบนี้ช่วยบอกทีครับ...

ลืมบอกครับใช้บอร์ด asus a7v880

Comment

เป็นที่driverคับมันไม่supportกับการ์ดจอ ก็uninstallออกไป แล้วลงdriverตัวอื่นแทนคับ ผมเป็นบ่อยๆๆ

Comment

สวัสดีครับท่านpeecool...พอจะมีdriverบ้างมั้ยครับ...ขนาด download มาจาก nvidia ยังไม่ได้เลยครับ....อยากจะร้องแล้ว...ลงมา 4 รอบแล้วครับ...บร์ดของท่านใช้ดีจริง..หุหุ

Comment

Working...
        X