Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2900

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2900

ผมอยากรู้ว่าไดรเวอ ที่แถมมาให้กับกาดจอเป็นเวอร์ชั่นไร แล้วถ้าผมใช้สามารถเล่นเกมทุกเกมแบบลื่นๆได้ไหมครับกับ HD2900XT

ดันๆหน่อยนะครับพี่น้องทั้งหลาย

Comment

เงียบกานจางเลย

Comment

ผมใช้7.9 ก็ถือว่าใช้ได้ดีครับ แต่ต้องปรับหน่อย เช่นผมเล่นเกมlost plamet ใช้ไดเวอร์ที่แถมเข้าเกมไม่ได้เลยพอเปลี่ยนเป็น7.9อาการก็หาย ยังมีนิด ถ้าปรับaa ที่catalyst เข้าเกมจะไม่ทำงาน ต้องปิดแล้วเปิดที่ตัวเกมถึงใช้งาน ภาพสวยมากๆครับ

Comment

7.9 บน vista แจ่มคับ

Comment

Working...
          X