Announcement

Collapse
No announcement yet.

VAIO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VAIO

อยากรู้เรี่ยงไวโอว่า ทำไม แบตมันหมดเร็วมากๆใช้ไม่ถึง 30นาทีแบตหมดแล้วช้วยบอกหน่อยครับ

อยากทราบรุ่น และ ปีที่ซื้อครับ
    อาการนี้ ปกติแล้วคือแบตเตอรี่เสื่อมตามอายุการใช้งานนะครับ

Comment

คำถามนี้ ถามอย่างกับไม่ต้องการคำตอบยังไงไม่รู้เลย เฮ้อ ..

ขอรายละเอียดหน่อยดิ

Comment

คือผมซื้อไวโอมา 3 เดือน คนขายบอกว่าแบตอยู่ได้ 2.30 นาที แต่มันอยู่ได้แค่ 30นาทีเอง อยากรู้ว่ามันเป็นเพราะอะไรครับ ตอบหน่อย

Comment

ชาร์จไฟเข้าป่าวอ่ะคับ มีรูปแบตเต็มป่ะ ถ้ามีก็ลองปรีกษาร้านส่งเคลม

Comment

Working...
          X