Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gview ของเด็กอายุ 13ปี ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมต้องแต่งอะไรเพิ่มครับ เริ่มจากเล็กๆก่อนน่ะครับแล้วค่อยไปใหญ่ๆที่งบสูงๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

สวยครับๆๆๆ ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็มันส์เองครับ clock cpu ไปด้วยเลยครับ ถ้าไม่ได้ก็ไหม้ก็เท่านั้นแหละ ...... แล้วก็เอาไปเครม อิๆๆๆ

Comment

เยี่ยมครับ เด็ก13หลายๆคน ไม่กล้าแ้แต่จะเปิดเคสด้วยซ้ำ หรือบางคนแค่เม้า คีย์บอร์ด ยังต่อไม่อยากจะเป็นเลย

Comment

ผมก็เคย Overclock CPU น่ะครับ 2.80GHz ไปเป็น 3.0GHz แต่รู้สึกว่าผมจะไม่ได้ใช้อะไรมากมายครับ แล้วถ้ามันไหม้ผมว่าเอาไปเครมไม่ได้แล้วครับ เพราะว่าผม Lapping CPU ไปเรียบร้อยแล้วครับ ลง Wenol ตามอีกทีครับ อุณภูมิลดลงเหมือนกันครับ
          Last edited by slwind; 25 Sep 2007, 20:31:09.

Comment

สู้คับ

Comment

เยี่ยมครับ พัฒนาตัวเองไปเรื่อยครับ

นี่แค่ 13 เองอีกหน่อยคงเก่งหน้าดู

Comment

ตอนอายุ 13 ที่บ้านยังไม่มีคอมเลยอ่า

Comment

ลองนั้งดูครับ ยังเด็ก ยังพัฒนาได้อีก

Comment

ผม 14-15 อะงิงิ ไม่ค่อยสนเรื่อง Case มาก สนแต่ในคอม หุหุ

Comment

Originally posted by bankbonkbank View Post
                      ผม 14-15 อะงิงิ ไม่ค่อยสนเรื่อง Case มาก สนแต่ในคอม หุหุ
                      ส่วนผมสนแต่สิ่งที่อยู่ในเสื้อผ้า

Comment

ลองยัดไฟดูนะคับ(แต่อย่าให้เป็นโรงลิเก - -") ตอนผม 13 ก็แบบนี้ ไล่ถามชาวบ้านไปทั่วเรื่องการ OverClock บ้าง การล้างชุด Water Cooling บ้าง แต่การแต่งเคสต้องให้มาจากตัวเองคับ อย่าถามคนอื่น เราชอบอะไรทำเลย ไม่มีใครรู้จักตัวเองดีกว่าตัวเองคับ

ตอนนี้ผม...14...

Comment

13 ผมยังดีด ลูกแกล้วอยู่เลยมั้งนั่น อิอิ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                            ส่วนผมสนแต่สิ่งที่อยู่ในเสื้อผ้า
                            ส่วนผมสนแต่สิ่งที่ไม่มีเสื้อผ้า

Comment

Working...
                            X