Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นที่hardwareรึเปล่าครับเล่น medel of hornor : airborne

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นที่hardwareรึเปล่าครับเล่น medel of hornor : airborne

เล่นๆอยู่ภาพค้าง แล้วคอม restart เองเลยอะครับ
    สเป็ค e2140 @2.30 GF7600GS ram1G

ลองไม่ o/c เล่นดูครับ

Comment

ตัวเกมไม่ support VGA NVIDIA หลายรุ่นเลยครับเท่าที่อ่านรายละเอียดของเกม (sponsor เกมนี้เป็น ATI)
      Note: NVIDIA 6800XT, 6800LE, 7100GS, 7200GS, 7200LE, 7300GS, 7300GT cards not supported this game

Comment

ดีไม่มี 7600 ในลิสต์

Comment

ท่าน Overclock รึปล่าวครับ ถ้าOverclock อาจจะยังไม่เสถียรคับ แต่ถ้าไม่clockไม่น่ามีปัญหาครับ ลองดูความร้อนของอุปกรณ์ตัวอื่นด้วยนะครับ ตอนนี้ผมเล่นรอบที่2อยู่ มันส์ดี

Comment

ขอบคุณคราบ

Comment

มันไม่เสถียรหรือไม่ก็เป็นที่ไดรเวอร์นะครับผมว่า ไม่มั่นใจเหมือนกันนะครับ

Comment

Working...
              X