Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ AGP 8x ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ AGP 8x ให้ทีครับ

ขอพอประมาณไม่เกิน 5000 กำลังดีครับ

มือ 2 ก็ได้ครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

งบขนาดนี้เล่น AGP 8X ก็นี่เลย ตรับ X1950 ครับ ถ้าหายาก ก็ นี่เลย 7800GS ครับ
    ถ้าเอาพอประมาณ ก็ 7600GT สดใหม่ ครับถึงจะท่อน้อย แต่ พอเล่นแล้วแรงดี ครับ ราคา มือ 2ก็ถูกมาก 3000-4000 บาท แล้วแต่ยี่ห้อ ครับ DDR3 ลากมันมาก

Comment

X1650XT AGP 8X
      GF7600GT AGP 8X
      มือ 2 ไม่ถึง 5000฿

Comment

ใครมีก็ PM มาหน่อยครับ

Comment

7800GS น่ะหายากยิ่งกว่า X1950 อีกครับ (หาไม่ได้แล้วด้วยมั้งตอนนี้ แม้แต่มือ 2 เองก็ยังยาก) งบ 5000 ก็มี X1950GT ครับ ราว ๆ 5,500 ได้ ความแรงผมคิดว่าน่าจะได้คุ้มกว่า 7600GT นะถ้าตอนนี้มันราคา 4,000 กว่า ๆ แต่น่าจะกินไฟเอาการ คงไม่หนีตัว Pro นัก ยังไงรอความเห็นท่านอื่นด้วยละกัน และก็ถ้าบอกสเปกมาด้วย หรือบอกความต้องการใช้งานเช่นเอาไปเล่นเกม หรือเน้นดูหนัง ถ้าเล่นเกมคิดว่าอยากจะให้เล่นเกมใหม่ ๆ ได้แน่ ๆ (เอาแค่เล่นได้นะ) หรือจะเอาแค่เล่นเกมที่ออกมาแล้วเกมใดเกมหนึ่งเป็นพิเศษได้อย่างลื่นไหลก็จะดีครับ จะได้ไม่แนะนำเกินตัวไป

Comment

Originally posted by gamemer_krit View Post
            ใครมีก็ PM มาหน่อยครับ
            ลองไปตั้งที่หมวด ซื้อ/ขาย ดูนะครับ
            หาได้ไวไว

http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=16

Comment

งบ 5000 มือ2 ยิ่งดี
              ผมเล่นแต่ battlefield 2 ครับ
              ทุกวันนี้เล่น GF FX 5200 128
              ปรับต่ำหมด มองเห็น 100% ครับ

Comment

ดัน

Comment

งบ 5 พัน ถ้า X1950Pro มือ 2 หายากหน่อยครับ หาคนปล่อยราคานี้ยาก แต่ถ้า X1650Pro ราคาน่าจะไม่เกิน 5 พันคับ ประมาณ 2500-3000 น่าจะหาได้ครับ

Comment

Working...
                  X