Announcement

Collapse
No announcement yet.

Overclock สบายๆ สไตล์ NICKKIEZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Overclock สบายๆ สไตล์ NICKKIEZ

อีกแล้วครับ พี่นิกนี่ไช้แรงงานเด็กอีกแล้ว หลังจากที่ไช้ๆๆๆ ผมไปลงรูป C5 ดิสโก้เธค
    ยังจะใช้ให้มาลงผลคล๊อกอีก แม๊ งี้น่าส่งเรื่องไปกรมแรงงาน จริงๆ (ล้อเล่งนะพี่ คิคิ)
    เข้าเรื่องก็คือ วันนี้ พี่นิก ใด้วานผม ให้เอาผลคล๊อก ของพี่ท่าน มาลงให้ที ไอ้แมนเอ้ย
    เราก็คนใจดีด้วยสิ อะๆ ก็ใด้ ว่างๆ (ยุ่งมากคับ ต้องคุยกับสาวๆอีกนับสิบ เหอะๆ มึนมาก)
    ไปดูกันเลยคับ ใครอยากดูแบบต้นฉบับ ไปดูใด้ที่
    http://www.overclockzone.com/oczweb/...eZone&No=64220
    ที่บอร์ดเก่าของเรานั่นเองคับ เรามาเริ่มกันเลยดีกว่า...

ภาพ 1 ตอนนี้ CPU วิ่งอยู่ที 3014.5 GHz อย่างชิวๆ..

ภาพ 2 ทะลุ 4 ละเว้ยยยยยยยยยยยยยยยย

อันนี้เดิมๆคร๊าบผม

Comment

เห็นอะยัง เห็นอะยัง Ram แรงกว่าเดิมอีก

Comment

การ์ดจอครับผม

Comment

ลากการ์ดจอครับ

Comment

อันนี้แรมตัวแรกครับ

Comment

อันนี้ตัวที่ 2 อะครับ

Comment

การืดจอลากไปที่ 565 แต่ได้คะแนนน้อยกว่าลากไปที่ 550 ครับ ลากไป 550 จาได้คะแนนเยอะกว่า

Comment

อันนี้โปรแกรมที่จะใช้อะครับ

Comment

ดูคะแนนRamจิเยอะกว่าเดิมอีกกกกกกก

Comment

หมดละคับ ในที่สุด ผมก็หลุดออก จาก โรงงานนรก ไช้งานเด็กอย่างทารุณกรรมซะที(ระบาย อิอิ)
                      ปล.1 Emoticon ต่างๆ ผมไม่สามารถนำมาไว้บนบอร์ดนี้ใด้นะคับ ไช้ร่วมกันไม่ได้
                      ปล.2 ใครมีความคิดเห็นอย่างไร โพสใด้เลยค้าบ ^^

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน
                        เกรียนว่ะ
                        คนที่เค้ามีสติปัญญา มีสมอง เค้าไม่มาโพสแบบนี้หรอกคับ
                        ลองสมัครสมาชิกแล้วเข้าไปดูกระทู้นี้นะเผื่อจะเหมือนนาย
                        กฏแห่งเกรียน บทความนี้จะทำให้คุณรู้จักคำว่า เกรียน มากขึ้น!
                        http://www.overclockzone.com/forums/...A1%C3%D5%C2%B9

ใครเกรียนกันแน่?

Comment

อาการที่เรียกว่า เกรียน

-กลุ่ม เกรียน มักจะมีความเชื่อมั่นตัวเองสูงในจินตนาการ แต่ปฏิบัติตัวตรงกันข้าม อยากเทพแต่ทำตัวถ่อย เกรียนประเภทนี้มีคนให้นิยามจำแนกออกมาเป็น กลุ่ม เทพเกรียน หรือ King of เกรียน หรือ เกรียน เหนือ เกรียน
                          -กลุ่ม เกรียน มักจะมีความอดทนต่อสิ่งเร้าภายนอกน้อยกว่าบุคคลปกติ และควบคุมอารมณ์ตัวเองไม่ค่อยได้ มักแสดงออกทางคำพูด มากกว่าทางความคิด หรือทีเรียกว่า “พูดโดยไม่คิด” ในบางรายจะชอบด่าทอผู้อื่นแบบไร้เหตุผล โดยเชื่อมั่นว่าตัวเองถูกเสมอ จนบางครั้งก้าวล่วงไปถึงบุพการีของผู้อื่น
                          - ชาวเกรียนจะมีความสุขไปกับการ ด่าคนแบบไร้ เหตุผล และอดีนาลีนของชาวเกรียนจะสูบฉีดรุนแรงขึ้นเมื่อถูกด่าตอบ ชาวเกรียนมีพฤติกรรมที่ชอบเรียกร้องความสนใจ ดังจะพบได้ตามเว็บบอร์ด ในกระทู้ดักควายต่างๆ พอเห็นคนเข้ามาด่าก็นั่งยิ้มชื่นใจ จนกลายเป็นค่านิยมเสพติดของพวกเค้าไปแล้ว
                          -อาการหนึ่งที่เห็นได้ชัดจาก กลุ่มเกรียนคือจะเป็นกลุ่มคนที่มี IQ และ EQ ต่ำ เนื่องจากไม่ค่อยชอบใช้ความคิด ชอบใช้แต่อารมณ์ สมองไม่สามารถดูดซึมเหตุผลเข้าไปได้ แต่ถ้าเป็นเรื่องปลุกเร้าอารมณ์ก้าวร้าวจะตื่นตัวในทันที

ลองๆอ่านดูนะ

Comment

บอร์ดใหม่สวยขึ้นน่าใช้ขึ้นแต่ทำไมจิตใจพวกที่เป็นสังคมขยะมันรุนแรงขึ้นเน้อ คนไทยยังกัดกันเองแล้วจะเอาที่ไหนไปพัฒนาสู้เค้า

ปล.ก่อนพูดเราเป็นเจ้าของคำพูด แต่หลังพูด คำพูดเป็นเจ้าของเรา

Comment

แจ๋ม งับ

Comment

Working...
                              X