Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องจอ LCD 19" LG (L194WT) Wide

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องจอ LCD 19" LG (L194WT) Wide

ไม่ทราบว่าใครเคยใช้ตัวนี้บ้างครับ ในกล่องมันมีสาย DVI แถมมาให้เลยหรือเปล่าครับ

สาย DVI มีแถมครับ ชัวร์ ส่วนเรื่องภาพ ผมว่ายังเป็นรอง Samsung 940 BW อยู่ครับ แต่บางคนมาก็บอกว่าภาพดีกว่า

Comment

ใช้่อยู่ครับ แจ่มมากกก

Comment

ใจก็ยากได้ซัมซุงครับ แต่งบประมาณมีกำจัด LG ถูกว่า 300 กว่าบาทแต่เอาไป *15 มันก็หนักเอาการอยู่

Comment

แถมสาย DVI และก็แถมกระเป๋าด้วยง่ะ หุหุ

Comment

Working...
          X