Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา Windows Vista OEM (แผ่นแท้)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา Windows Vista OEM (แผ่นแท้)

อยากทราบราคา Vista แบบแกะกล่องเลยอะครับ มีใครพอทราบราคาบ้างมั้ยครับ หลายๆ version ก็ได้นะ

---- Vista Ultimate << ( ตัวนี้อยากรู้ราคาครับ , ถ้ามีราคาตัวอื่นก็ขอด้วยละกันครับ จะเอาไปเปรียบเทียบ )

Vista Ultimate รู้สึกจะ 2หมื่นอัพขึ้นไปนะครับ -*-

Comment

Ultimate OEM 9990.-บาท ครับ

Comment

แพ้ง แพง เนอะ
        ใช้ Vista แท้ๆ ของเราต่อไป

Comment

30 บาทครับ
          ได้มาจากคนแถวๆนี้แหละ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
            30 บาทครับ
            ให้35+แผ่น,ค่าส่ง...

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
              Vista Ultimate รู้สึกจะ 2หมื่นอัพขึ้นไปนะครับ -*-
              Oh!! my god

Originally posted by Herulaya View Post
              Ultimate OEM 9990.-บาท ครับ
              >.<" ราคายังเฉียดหมื่นอยู่เรยเรอะเนี่ย เสียค่าไฟโหลดบิทดีกว่า เศร้าๆ

Originally posted by dears View Post
              30 บาทครับ
              ขอด้วยคนได้มั้ยครับ - -" กำลังหาอยู่ [ ว่าแต่มันต้อง Activate ป่าวคับ ]

Comment

Originally posted by virgo View Post
                ขอด้วยคนได้มั้ยครับ - -" กำลังหาอยู่ [ ว่าแต่มันต้อง Activate ป่าวคับ ]
                มีวิธี Activate แนบมาให้เรียบร้อยงับ หากสนใจลองติดต่อสาวๆในเว็บเราดูนะ
                รู้ป่ะว่าใคร

Comment

มีวิธี Activate แนบมาให้เรียบร้อยงับ หากสนใจลองติดต่อสาวๆในเว็บเราดูนะ
                  รู้ป่ะว่าใคร
                  เจ๊ อาท ไง

Comment

ชัดเจนไปเลย
                    Last edited by tassapon; 1 Oct 2008, 17:27:13.

Comment

ราคา น่าขนลุกทั้งนั้นเลย
                      ว่าแล้วก้โหลดบิทกันต่อปาย

Comment

Ultimate OEM กับไม่ OEM คุณสมบัติและออพชั่นมันต่างกันหรือเปล่าครับ..

Comment

แจกกานใหญ่เลยนะครับ คิคิ ไว้ได้เครื่องใหม่จะมาขอบ้างนะครับ

Comment

Working...
                          X