Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC แล้วมีปันหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC แล้วมีปันหาครับ

คือว่า ตอนนี้ผมใช้โคตรเก่า M/B Asus P4PE-X P4 2.0 [20x100] ผม OC เป็น 2.6 [20x130] อะครับ พอโหลดเข้าวินโด้มา ไม่มีเสียงเลยครับ ทำอะไรก็เงียบหมด เปิดเพลงก็ไม่ได้ไม่มีเสียงเลยครับ
    แต่ OC เป็น 2.2 [20x110] ไม่มีปันหาครับ แต่มันแทบไม่ต่างจากของเดิมเลย
    ต้องการเป็น 2.6 อะครับ ควรแก้ไขอย่างไรดีให้มีเสียงอะครับ

ปัญหาอย่างนี้ก็อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

คล็อกมาก บัส pci เปลี่ยนมากไป ทำให้อุปกรณ์ที่ทำงานบนบัสนี้ ทำงานผิดพลาดได้ครับ
      ถ้าบอร์ดล็อกบัส pci ได้ ปัญหานี้น่าจะหมดไป

Comment

ล็อก ซัก 100 ครับ

Comment

Working...
        X