Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ati HD2900 DDR4,DD3, Asus 8800GTX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ati HD2900 DDR4,DD3, Asus 8800GTX

ใครก็ใด้ชวยหน่อยครับ คิดไม่ออกตัวไหนดีสุด

ส่วนตัวผมว่า GeForce 8800GTX อะครับ เพราะผมชอบ Nvidia ^^"

Comment

มาบ่อยเหลือเกิน คำถามนี้ อิอิ
      ดีสุด หมายถึงแรงที่สุดรึปล่าวครับ
      รึดีที่สุดในด้านใหนล่ะครับ
      ถ้าเล่นเกมดีที่สุดลื่นสุดก็ 8800 GTX ครับ
      เน้นหนังด้วยเกมด้วยภาพสวยก็ HD2900XTครับ (ปล.ถูกกว่าด้วยนะ)

Comment

โอ๊ะ โอ ตอบ***งกันแปปเดียวเอง ^^'

Comment

ดูๆๆตัว 2900 DDR4 แต่เห็น review laew พอๆๆ กัน ddr3 เลยไม่รู้จะเอาตัวไหน ราคาก็ พอๆๆกับ GTX เลย เลยคิดหนัก ครับ ภาพสวยผมดูแล้วก็ ไม่คอยตางกันมากน่ะครับ เอาอะไรดีวาๆๆๆ

HD2900 DDR418500-
          HD2900 DDR3 14900-
          Asus GTX 22150-

ผมใช่ 7950GX2 ตอนนี้ตายไปแล้ว รอเครม
          Last edited by powermax; 24 Sep 2007, 00:29:34.

Comment

อยากแรงสุดๆ เอา GTX
            อยากประหยัดหน่อยก็เหลือ 2900XT หรือไม่ก็ 8800GTS เอากี่เมกก็ตามงบที่ไหว
            2900XT DDR4 ตัดทิ้งไปเลย แทบไม่ต่างกันกับ DDR3 เลย

Comment

Ati HD2900 DD3 ครับ ภาพสวยครับ ใครมี8800gts เอารูปมาลงเทียบดูหน่อย ให้จขกท.ตัดสินใจ
              Last edited by sc; 24 Sep 2007, 01:58:52.

Comment

เอาภาพในเกมส์มาสิ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                  เอาภาพในเกมส์มาสิ
                  ได้เลย คุณอาร์ทเอาภาพมาเทียบด้วย ปรับที่aa4 af16 1280*1024
                  Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:59:29.

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                    โอ๊ะ โอ ตอบ***งกันแปปเดียวเอง ^^'
                    จิงๆผมเข้ามาตอนยังไม่มีใครเลยนะเนี่ย

สงสัยจะพิมพ์นานไปหน่อย อิอิ

Comment

ตกลง จขกท.เลือกได้ยังครับ ถึงคุณอาร์ทยังไม่เอาภาพลงอีกรือ

Comment

ผม ATi อีกเสียง ผมชอบภาพสวย ๆเนียน ๆ ส่วนความเร็วไม่ต่างกันมากครับ....อิอิ

Comment

ใช้ไรแคปภาพกันหว่า กดปรินสกรีนไม่เห็นได้ -*-

Comment

เชียร GTX แค่ราคาก็เทียบเอาดิ

Comment

กดตาม link
                              http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=90791
                              แล้วดูภาพเอาครับชอบแบบไหน
                              ส่วนตัวผมชอบภาพข้างล่างมากกว่า ลองสังเกตุตะข่าย บ้าน ภูเขาระยะไกลๆดูครับ เทกเจอร์จะยังชัดเจนและครบถ้วน และตรงที่อยู่ใกล้ๆลองสังเกตุก้อนหินทางซ้ายมือดูคับ มันจะดูมีมิติกว่า
                              ปล.ท่านชอบแบบไหนก็เอาแบบนั้นแหละ

Comment

Working...
                              X