Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลด bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลด bit

โหลด bit คือการโหลดอะไรเหรอครับ

โหลดไฟล์บนอินเตอร์เน็ตแบบ p2pคือ เราจะโหลดไฟล์จากเครื่องคนที่มีไฟลนั้นๆ์อยู่ โดยเจ้าของไฟล์ต้องมาปล่อยไฟล์ไว้ตามเว็บบิตทั้งหลา่ย เช้น 2bbit.com, siambt.com (ซึ่งต้องสมัครสมาชิก เว็บที่ไฟล์เยอะๆคนเยอะๆส่วนมากปิดรับสมัครแล้ว) ไม่เหมือนดาวน์โหลดธรรมดาที่เราจะโหลดไฟล์จากserver

ไปดูต่อที่นี่ละกัน http://www.adslthailand.com/bbhowto/002_bit1.htm
    Last edited by Dosantos; 24 Sep 2007, 09:34:20.

Comment

เข้าใจยังครับท่าน

Comment

มีใครสน Invite ของ Torrent-Team บ้าง Pm.มาละกัน

Comment

โหลดบิทนั้น ถ้าพูดกันตรงๆก็คือการโหลดหนังชมพูครับ (ถามต่อสิว่าหนังชมพูคืออะไร)

Comment

OK ๆๆ

Comment

หนัง ชมพูคืออะไรหรอครับ ผมไม่รู้อ่าครับ ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by BackMay View Post
                โหลด bit คือการโหลดอะไรเหรอครับ
                คือการโหลดหนังโป้ 55555555555555555555+

Comment

แต่ที่ siambit นี่เค้าไม่ให้โหลดนะคับ แต่เวบอื่นนี่80%เป็นอย่างว่าซะส่วนใหญ่

Comment

พลัดกันดูดไงล่ะครับ

Comment

ดูดๆๆ

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                        หนัง ชมพูคืออะไรหรอครับ ผมไม่รู้อ่าครับ ฮ่าๆ
                        หนังโป๊ไง แต่ผมก้ไม่รู้ที่มาเหมือนกันว่าทำไมถึงเรียกว่า หนังชมพู ใครรู้ช่วยบอกทีล่ะกัน

Comment

Originally posted by guru View Post
                          พลัดกันดูดไงล่ะครับ

ใช่เลยครับ ผลัดกันดูด

Comment

ดูดมากจนลืมเมียก็มีนะครับ...ระวัง...อิอิอิ

Comment

Originally posted by b98se View Post
                              หนังโป๊ไง แต่ผมก้ไม่รู้ที่มาเหมือนกันว่าทำไมถึงเรียกว่า หนังชมพู ใครรู้ช่วยบอกทีล่ะกัน
                              สันนิษฐาน จาก เวบบิต เวบหนึ่ง ซึ่งเป็นเวบอันดับ 1 ของไทย ก็ว่าได้ เริ่มก่อตั้ง ตั้งแต่กลุ่มแรก ๆ ของไทย

(คือเวบเค้า ไม่ให้ เอ่ยชื่อเวบ ในที่อื่น นะ ก็เลยไม่ได้ระบุชื่อให้ )

ได้ใช้สัญญลักษณ์ ของหนังประเภท นี้ (หนังโป้ หรือ XXX) เป็น สี่เหลี่ยมสีชมพู ไม่มีตัวอักษร หรือสัญญลักษณ์ ใด ๆ ทั้งสิ้น ก็เลยเรียกกันติดปากว่า หนังชมพู นะครับ

ผิดพลาด ขออภัย สันนิษฐานเอาเอง

Comment

Working...
                              X